Thinvent® யூனோ 23.8" ஆல் இன் ஒன் பிசி, Intel® Core™ i5-1335U புரோசேசர் (10 கோர், 4.6 GHz வரை, 12 MB cache), 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, விண்டோஸ் 11 ஐஓடி வால்யூ, உயரம் சரிசெய்யக்கூடிய நிலைப்பாடு
SKU: Uno24-i5_13-16-m256-12_5-m-11V-HA
15 நாட்களில் தயார்: 1 units
உங்கள் வேலையும் விளையாட்டும், இப்போது ஒரே இடத்தில்: மெல்லிய, சக்திவாய்ந்த, அனைத்தும்-ஒன்றாக!
Explore other configurations: 8GB RAM32GB RAM128ஜிபி எஸ்எஸ்டி512ஜிபி எஸ்எஸ்டிi7-1255U processorகோர்™ 5 120U செயலிUno 21.5" enclosureயூனோ 23.8" i5-1335U 8ஜிபி 256ஜிபிUno 23.8" i5-1335U 32GB 256GBUno 23.8" i5-1335U 16GB 128GBUno 23.8" i5-1335U 16GB 512GBஉனோ 23.8" i7-1255U 16ஜிபி 256ஜிபிUno 23.8" Core™ 5 120U 16GB 256GBUno 21.5" i5-1335U 16GB 256GB
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 13வது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1335யூ |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.6 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| திரை அளவு | 23.8 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | உயரம் சரிசெய்யத்தக்கது |
| பரிமாணங்கள் | 541மிமீ × 400மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 8.33கிலோ, 8.33கிலோ |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாஃப்ட் விண்டோஸ் 11 ஐஓடி என்டர்பிரைஸ் எல்டிஎஸ்சி 2024 வால்யூ |
எதற்காக உகந்தது
- வீட்டில் பள்ளி படிப்பு மற்றும் அலுவலக பணிகளுக்கு சுத்தமான, குழப்பமில்லா அனுபவம்.
- சின்ன அறையில் கூட எடுத்துச்செல்ல எளிதான, இடம்சேமிக்கும் டெஸ்க்டாப் தீர்வு.
- கடைகள், சிறிய அலுவலகங்கள், ஹோம்ஸ்டேக்களில் வாடிக்கையாளர்களுக்கு வழங்க நவீனமான, நம்பகமான கணினி.
- வீடியோ கான்ஃபரன்ஸிங் மற்றும் ஆன்லைன் வகுப்புகளுக்கு தெளிவான திரை மற்றும் கேமரா.
ஏன் Thinvent® Uno வாங்க வேண்டும்
எல்லாம் ஒரே கம்ப்யூட்டரில் அமைந்திருக்கும் இந்த அதிநவீன டிசைன், கம்பிகளின் குழப்பத்தை ஒழித்து உங்கள் மேசையை சுத்தமாக வைக்க உதவுகிறது. உங்கள் உடல்நிலைக்கு ஏற்றவாறு திரையின் உயரத்தை சுலபமாக சரிசெய்யலாம், நீண்ட நேரம் வேலை செய்தாலும் வலி இல்லை. அதிவேக செயல்பாடு, நாள்தோறும் உங்கள் பணிகளை விரைவாக முடிக்க உதவுகிறது. விண்டோஸ் 11 இயங்குதளத்துடன், பாதுகாப்பான மற்றும் நவீன கம்ப்யூட்டிங் அனுபவத்தை பெறுங்கள். மிக மெல்லிய டிசைன், எங்கு வேண்டுமானாலும் பொருத்தமானது.
உங்கள் இடம், உங்கள் வேலை, உங்கள் விதமாக மாற்றுங்கள். Thinvent® Uno, எளிமையான தொழில்நுட்பத்தின் சக்தி!