Thinvent® యూనో 23.8" ఆల్ ఇన్ వన్ పిసి, Intel® Core™ i5-1335U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, 4.6 GHz వరకు, 12 MB cache), 16GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, OS లేకుండా, ఫిక్స్డ్ స్టాండ్
SKU: Uno24-i5_13-16-m512-12_5-m-W_OS-F
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 1 units
ఒకే స్థలంలో సౌందర్యం, సామర్థ్యం, సౌలభ్యం!
Explore other configurations: 8GB RAM32GB RAM256GB SSD1024GB SSDi7-1255U processorకోర్™ 5 120U ప్రాసెసర్Uno 21.5" enclosureUno 23.8" i5-1335U 8GB 512GBUno 23.8" i5-1335U 32GB 512GBయునో 23.8" ఐ5-1335యూ 16జీబీ 256జీబీUno 23.8" i5-1335U 16GB 1TBయునో 23.8" i7-1255U 16GB 512GBUno 23.8" Core™ 5 120U 16GB 512GBUno 21.5" i5-1335U 16GB 512GB
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 13వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1335యూ |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.6 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 16 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 512 జీబి |
డిస్ప్లే
| స్క్రీన్ సైజ్ | 23.8 ఇంచ్ |
| రెజల్యూషన్ | 1920 × 1080 |
| బ్రైట్నెస్ | 250 నిట్స్ |
| వ్యూయింగ్ యాంగిల్ | హారిజాంటల్ 178°, వర్టికల్ 178° |
| కెమెరా | పాప్ అప్, 2 మెగాపిక్సెల్ |
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్లు | 2 × 3 వాట్స్ |
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| యుఎస్బీ 2.0 | 2 |
| సైడ్ యుఎస్బి 2.0 | 2 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | All-in-One |
| నిలబడండి | స్థిరమైన |
| కొలతలు | 541mm × 400mm × 55mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం మిశ్రమం, ఉక్కు మరియు ఏబిఎస్ ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| కెన్సింగ్టన్ లాక్ | అవును |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 8.33కేజీ, 8.33కేజీ |
Operating System
| Operating System | OS లేకుండా |
మీ డెస్క్పై సంపూర్ణ కంప్యూటర్ వ్యవస్థ
స్పేస్ సేవింగ్ డిజైన్: క్లుప్తమైన, ఎల్లప్పుడూ శుభ్రంగా కనిపించే డెస్క్ సెటప్ కోసం ఆల్-ఇన్-వన్ డిజైన్. కేబుల్ క్లటర్ ఇక మీ శత్రువు కాదు.
సmooth Performance: ఇప్పటి మల్టీ-టాస్కింగ్ ప్రపంచంలో సజావుగా పని చేసే శక్తి. ఆఫీస్ వర్క్, ఆన్లైన్ క్లాసెస్, కుటుంబంతో వీడియో కాల్స్ – అన్నీ సులభం.
అపరిమిత స్పష్టత: విశాలమైన స్క్రీన్ మీ కంటెంట్ను జీవంతో నింపుతుంది. మూవీలు చూడటం, ప్రెజెంటేషన్లు తయారు చేయడం, ఫోటోలు ఎడిట్ చేయడం – ప్రతీ వివరం స్పష్టంగా కనిపిస్తుంది.
సులభమైన సెటప్: ప్లగ్ అండ్ ప్లే సౌలభ్యం. పవర్ కేబుల్ కనెక్ట్ చేస్తే సరిపోతుంది, మీరు పనిమీద కలసిపోవచ్చు.
స్మార్ట్ ఫీచర్లు: మీ ప్రైవసీని కాపాడే పాప్-అప్ కెమెరా, షార్ప్ సౌండ్ ఇచ్చే స్పీకర్లు మరియు అన్ని రకాల డివైసెస్ను కనెక్ట్ చేయడానికి పుష్కలంగా పోర్టులు.
గమనించండి: ఇది OS లేకుండా వస్తుంది, మీకు నచ్చిన ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్ను ఇన్స్టాల్ చేసుకోవడానికి స్వేచ్ఛ ఇస్తుంది.
ఎవరికోసం అనేది
- హోమ్ యూజర్లు, స్టూడెంట్స్ కోసం ఖచ్చితమైన పరిష్కారం.
- ఆఫీస్లు, రిటైల్ స్టోర్లు, హోటల్