Thinvent® Uno 23.8" ಆಲ್ ಇನ್ ಒನ್ ಪಿಸಿ, Intel® Core™ i5-1335U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (10 ಕೋರ್, 4.6 GHz ವರೆಗೆ, 12 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 10A Adapter, ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ WiFi, Thinux™ ಎಂಬೆಡೆಡ್ ಲಿನಕ್ಸ್, ಎತ್ತರ ಸರಿಹೊಂದಿಸಬಹುದಾದ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್
SKU: Uno24-i5_13-4-m1024-12_10-m-Thinux-HA
15 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 2 units
ಸ್ಪೇಸ್ನಿಂದ ಸುಪ್ರೀಮ್ ಸಿಮ್ಪ್ಲಿಸಿಟಿಗೆ: Thinvent® Uno All-in-One PC
Explore other configurations: 8GB RAM16GB RAM256GB SSD512ಜಿಬಿ ಎಸ್ಎಸ್ಡಿi7-1255U processorಕೋರ್™ 5 120U ಪ್ರೊಸೆಸರ್Uno 21.5" enclosureಯುನೋ 23.8" i5-1335U 8GB 1TBಯೂನೋ 23.8" i5-1335U 16GB 1TBಉನೊ 23.8" i5-1335U 4GB 256GBಉನೋ 23.8" i5-1335U 4GB 512GBಯೂನೋ 23.8" ಐ7-1255ಯು 4ಜಿಬಿ 1ಟಿಬಿಉನೋ 23.8" ಕೋರ್™ 5 120U 4GB 1TBಉನೋ 21.5" i5-1335U 4GB 1TB
ವಿವರಗಳು
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | 13ನೇ |
| ಸರಣಿ | i5 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1335ಯು |
| ಕೋರ್ಗಳು | 10 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.6 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 12 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 4 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 1024 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| ತೆರೆಯ ಗಾತ್ರ | 23.8 ಇಂಚ್ |
| ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ | 1920 × 1080 |
| ಪ್ರಕಾಶಮಾನತೆ | 250 ನಿಟ್ಸ್ |
| ವೀಕ್ಷಣ ಕೋನ | ಅಡ್ಡ 178°, ಲಂಬ 178° |
| ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಪಾಪ್ ಅಪ್, 2 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ |
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ಗಳು | 2 × 3 ವ್ಯಾಟ್ಸ್ |
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| ಸೈಡ್ ಯುಎಸ್ಬಿ 2.0 | 2 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್ | Wi-Fi 5 (802.11ac), ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 10 Amps |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°ಸಿ ~ 35°ಸಿ |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | All-in-One |
| ನಿಂತುಕೊಳ್ಳಿ | ಎತ್ತರ ಸರಿಹೊಂದಿಸಬಹುದಾದ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 541mm × 400mm × 55mm |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಮ್ ಮಿಶ್ರಲೋಹ, ಉಕ್ಕು ಮತ್ತು ಎಬಿಎಸ್ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| ಕೆನ್ಸಿಂಗ್ಟನ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| Net and Gross Weight | 8.42ಕೆಜಿ, 8.42ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ಇದು ನಿಮ್ಮ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಅನುಭವವನ್ನು ಮರುವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲು ಬಂದಿರುವ ಒಂದು ಸುಂದರವಾದ, ಎಲ್ಲವೂ ಒಂದರಲ್ಲಿರುವ ಪರಿಹಾರ.
ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ಚಾಲನೆ
ಈ ಪಿಸಿ ಸುಲಭವಾದ ವೆಬ್ ಬ್ರೌಸಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್ ಎಡಿಟಿಂಗ್ನಿಂದ ಹಿಡಿದು, ಬಹು ಟ್ಯಾಬ್ಗಳು ಮತ್ತು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಹ ಸಮರ್ತವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವವರೆಗೆ, ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲ ದೈನಂದಿನ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೂ ಸಾಕಷ್ಟು ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಡೆವೆಲಪರ್ಗಳಿಗೆ ಇದು ಪರ್ಫೆಕ್ಟ್ ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್.
ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಮತ್ತು ಸುಸಜ್ಜಿತ
ಅಂಗುಲಗಳಷ್ಟು ತೆಳ್ಳಗಿನ, ಸ್ಟೈಲಿಶ್ ಡಿಸೈನ್ ಯಾವುದೇ ಡೆಸ್ಕ್ಗೆ ಎಲೆಗ್ಯಾಂಟ್ ಲುಕ್ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಎತ್ತರ ಸರಿಹೊಂದಿಸಬಹುದಾದ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್ನೊಂದಿಗೆ, ನಿಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ಕುರ್ಚಿಯಲ್ಲಿ ಕೂತುಕೊಂಡು ಸರಿಯಾದ ವೀಕ್ಷಣಾ ಕೋನವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಪಾಪ್-ಅಪ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಗೌಪ್ಯತೆಯನ್ನು ಕಾಪಾಡುತ್ತದೆ.
ಎಲ್ಲವೂ ಸಿದ್ಧವಾಗಿ ಬಂದಿದೆ
ಅಡಗಿಟ್ಟ ತಂತಿಗಳು, ಕ್ಲಟರ್ಫ್ರೀ ಡೆಸ್ಕ್. ಪ್ಲಗ್ ಅಂಡ್ ಪ್ಲೇ ಅನುಭವ - ಪವರ್ ಕೇಬಲ್ ಸೇರಿಸಿ, ವೈ-ಫೈ ಕನೆಕ್ಟ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಕೆಲಸ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ! ಇದರಲ್ಲಿ ಓಫೀಸ್ ಸೂಟ್, ಬ್ರೌಸರ್ಗಳು, ಮಲ್ಟಿಮೀಡಿಯಾ ಪ್ಲೇಯರ್ ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚು ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ಗಳು ಪೂರ್ವಭಾವಿಯಾಗಿ ಲೋಡ್ ಆಗಿವೆ.
ಯಾರಿಗಾಗಿ?
ಹೋಮ್ ಅಥವಾ ಸ್ಮಾಲ್ ಆಫೀಸ್ ಬಳಕೆದಾರರು, ಸ್ಟುಡೆಂಟ್ಸ್, ಕಲ್ ಸೆಂಟರ್ಗಳು, ಡ