Thinvent® యూనో 23.8" ఆల్ ఇన్ వన్ పిసి, Intel® Core™ 5 120U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, 5.0 GHz వరకు, 12 MB cache), 32GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, Thinux™ ఎంబెడెడ్ లినక్స్, ఫిక్స్డ్ స్టాండ్
SKU: Uno24-i5_14-32-m256-12_5-X-Thinux-F
₹65,200
₹78,200
/ $680
అన్నీ ఒకే చోట, అన్ని సులువుగా: Thinvent® Uno All-in-One PC!
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM128GB ఎస్ఎస్డీ512GB SSDi5-1335U processorUno 21.5" enclosureUno 23.8" Core™ 5 120U 16GB 256GBయునో 23.8" కోర్™ 5 120U 64GB 256GBయునో 23.8" కోర్™ 5 120U 32GB 128GBయునో 23.8" కోర్™ 5 120U 32GB 512GBయూనో 23.8" i5-1335U 32GB 256GBయునో 21.5" కోర్™ 5 120U 32GB 256GB
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 14వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 120యు |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 5 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 32 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| స్క్రీన్ సైజ్ | 23.8 ఇంచ్ |
| రెజల్యూషన్ | 1920 × 1080 |
| బ్రైట్నెస్ | 250 నిట్స్ |
| వ్యూయింగ్ యాంగిల్ | హారిజాంటల్ 178°, వర్టికల్ 178° |
| కెమెరా | పాప్ అప్, 2 మెగాపిక్సెల్ |
| హెచ్డిఎంఐ | 2 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్లు | 2 × 3 వాట్స్ |
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.0 | 2 |
| యుఎస్బీ 2.0 | 2 |
| సైడ్ యుఎస్బి 2.0 | 2 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | All-in-One |
| నిలబడండి | స్థిరమైన |
| కొలతలు | 541mm × 400mm × 55mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం మిశ్రమం, ఉక్కు మరియు ఏబిఎస్ ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| కెన్సింగ్టన్ లాక్ | అవును |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 8.04kg, 8.04kg |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ఇక ఇప్పుడు మీ డెస్క్ మీద గందరగోళం అవసరం లేదు. ఈ ఒక్క స్లిమ్ డిజైన్ పిసి మీ కంప్యూటింగ్, ఎంటర్టైన్మెంట్ మరియు పనులన్నింటికీ సంపూర్ణ పరిష్కారం.
ఎవరికోసం ఈ పిసి
- ఇంటి ఉపయోగం కోసం సరళమైన, వేగవంతమైన కంప్యూటర్ కోరుకునే కుటుంబాలు.
- విద్యార్థులు - ఆన్లైన్ క్లాసులు, ప్రాజెక్టులు, రీసర్చీ అన్నీ సmoothగా చేయడానికి.
- ఆఫీసులు, షాపులు, హాస్పిటలిటీ సెంటర్లలో కస్టమర్ డిస్ప్లే లేదా స్పెషలైజ్డ్ అప్లికేషన్లు రన్ చేయడానికి.
- ఎవరికీ టెక్నికల్ గందరగోళం లేకుండా సేఫ్ మరియు స్టేబుల్ ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్ కావాలనుకునేవారు.
ఎందుకు ఎంచుకోవాలి
ఇది ప్లగ్ అండ్ ప్లే! ఒకే పవర్ కేబుల్ తో పని మొదలు పెట్టండి. స్పేస్ సేవ్ చేసే ఆల్-ఇన్-వన్ డిజైన్. పెద్ద, స్పష్టమైన స్క్రీన్ ఫోటోలు, వీడియోలు, డాక్యుమెంట్స్ చూడడానికి పరిపూర్ణం. Thinux™ ఎంబెడెడ్ OS తో మీరు బ్రౌజింగ్, ఆఫీస్ వర్క్, మల్టీమీడియా, ఎంటర్టైన్మెంట్ లాంటి బేసిక్ మరియు ప్రాక్టికల్ పనులు సురక్షితంగా, వేగంగా చేసుకోవచ్చు. ఇంటర్నెట్ కనెక్టివిటీకి ఈథర్నెట్ సురక్షితమైన ఎంపిక. రిమోట్ మేనేజ్మెంట్ ఫీచర్స్ తో ఇది బిజినెస్ ఉపయోగానికి చాలా అనువుగ