Thinvent® એરો મિની પીસી, ઇન્ટેલ® પ્રોસેસર N5095A (4 કોર), 2.9 GHz સુધી, 4 MB cache), 32GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, OS વિના
SKU: Aero-N5-32-m1024-12_5-X-W_OS-0
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 42 units
₹38,900
₹46,700
/ $400
તમારી દુનિયાને નવું આકાર આપવા માટે એક નાનો પરંતુ શક્તિશાળી સાથી!
സവിശേഷതകൾ
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 11th |
| સિરીઝ | Celeron |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | N5095A |
| કોર્સ | 4 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 2.9 GHz |
| કેશ | 4 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 32 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 1024 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી ૩.૦ | 4 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 4 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી સી | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 198mm × 187mm × 40mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 1.48kg, 1.48kg |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | OS વિના |
તમારા બિઝનેસ માટે સંપૂર્ણ સોલ્યુશન
- ઓફિસમાં દરેક ડેસ્ક પર સરળતાથી ઇન્સ્ટોલ કરી શકાય તેવો કોમ્પેક્ટ ડિઝાઇન
- ડિજિટલ સાઇનેજ, કિઓસ્ક અને ઈન્ડસ્ટ્રિયલ ઓટોમેશન માટે આદર્શ
- લાંબા સમય સુધી સતત કામ કરી શકે તેવી વિશ્વસનીય પરફોર્મન્સ
- એનર્જી એફિશિઅન્ટ ઓપરેશનથી ઓપરેટિંગ ખર્ચ ઘટાડો
- વિવિધ ઈન્ડસ્ટ્રીઝ અને એપ્લિકેશન્સ માટે ફ્લેક્સિબલ યુઝ
શા માટે પસંદ કરવું Thinvent Aero Mini PC?
આ મિની PC તમારી ઓફિસ, ફેક્ટરી અથવા રિટેલ સ્પેસમાં સીમલેસ ફિટ થાય છે. ઓછી જગ્યા લે, ઓછી બિજલી ખાય અને તમારા કામને સરળ બનાવે. ડિજિટલ ડિસ્પ્લે, પોઈન્ટ ઓફ સેલ સિસ્ટમ અથવા રોજિંદા ઓફિસ કામકાજ માટે સંપૂર્ણ રીતે ફિટ થાય છે. વધુમાં, તેની ટકાઉ ક્વોલિટી તમને લાંબા સમય સુધી સપોર્ટ આપશે.
તમારા બિઝનેસને આગળ લઈ જવા માટેનું સ્માર્ટ ચોઈસ!