Thinvent® એરો મિની પીસી, ઇન્ટેલ® કોર™ i5-1240P પ્રોસેસર (12 કોર), 4.4 GHz સુધી, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 RAM, 128GB SSD, 12V 7A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, DOS
SKU: Aero-i5_12l-32-m128-12_7-X-DOS-0
₹47,000
₹56,400
/ $490
તમારા કામની દુનિયામાં સ્માર્ટનેસ લાવો, Thinvent Aero Mini PC સાથે!
Especificações
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i5 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1240P |
| કોર્સ | 12 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.4 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 32 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 128 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 4 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી સી | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 7 એમ્પીયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 198mm × 187mm × 40mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | ૧.૭૧કિગ્રા, ૧.૭૧કિગ્રા |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | FreeDOS |
શા માટે આપડું Aero Mini PC ખરીદવું જોઈએ
- આ એક છોટું પણ શક્તિશાળી કમ્પ્યુટર છે જે તમારા ડેસ્ક પર ઘણી જગ્યા લેશે નહીં, પણ કામ ઝડપથી કરી આપશે.
- બે LAN પોર્ટ હોવાને કારણે નેટવર્ક કનેક્ટિવિટીમાં ફ્લેક્સિબિલિટી મળે છે, જે સિક્યોરિટી સિસ્ટમ અથવા ડેટા ટ્રાન્સફર માટે આદર્શ છે.
- વિવિધ ઇન્ડસ્ટ્રી એપ્લિકેશનો, ડિજિટલ સાઇનેજ, અથવા ઓફિસના રોજબરોજના કામ માટે પરફેક્ટ છે.
- એનર્જી એફિશિયન્ટ ડિઝાઇન તમારું બિઝનેસ ચલાવતી વખતે પાવર બચાવે છે.
આપડા બિઝનેસને આગળ લઈ જવા માટેનો સહી સાથી, Thinvent Aero Mini PC!