Thinvent® ఏరో మినీ పిసి, ఇంటెల్® కోర్™ i5-1240P ప్రాసెసర్ (12 కోర్), 4.4 GHz వరకు, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 7A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, OS లేకుండా
SKU: Aero-i5_12l-32-m256-12_7-m-W_OS-0
₹49,700
₹59,600
/ $520
అసాధారణ పనితీరు, మినీ సైజు - థిన్వెంట్ ఏరో మినీ పీసీ!
Specifiche Tecniche
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1240P |
| కోర్లు | 12 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 32 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| ఫ్రంట్ యుఎస్బి సి | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 198mm × 187mm × 40mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | స్టీల్ మరియు ABS ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.71కేజీ, 1.71కేజీ |
Operating System
| Operating System | OS లేకుండా |
పని మాత్రం పెద్దగా, కంప్యూటర్ మాత్రం చిన్నగా ఉండాలనుకుంటున్నారా? మీ సమస్యకు పరిపూర్ణ పరిష్కారం ఇక్కడే.
ఎందుకు థిన్వెంట్ ఏరో మినీ పీసీ?
- స్పేస్ సేవ్: మీ డెస్క్పై గజిబిజి తగ్గించండి. ఈ చిన్న పవర్హౌస్ ఎక్కడైనా సులభంగా ఫిట్ అవుతుంది.
- స్మూత్ పనితీరు: భారీ సాఫ్ట్వేర్లు, మల్టీటాస్కింగ్, డేటా ప్రాసెసింగ్ ఏమైనా సరే, లాగ్ లేకుండా స్పీడ్గా పూర్తి చేస్తుంది.
- అనేక కనెక్షన్లు: ప్రాజెక్టర్, మానిటర్, పెరిఫెరల్స్ ఎన్ని ఉన్నా సరే, అన్నింటికీ పోర్టులు ఉన్నాయి. సులభమైన కనెక్టివిటీ.
- విశ్వసనీయత: కఠినమైన పరిసరాల్లో కూడా స్టెడీగా పనిచేసేందుకు డిజైన్ చేయబడింది. షాప్ ఫ్లోర్ నుండి ఆఫీస్ వరకు.
- శక్తి సమర్థత: ఎనర్జీ ఎక్కువగా వినియోగించదు, మీ బిజినెస్కు కాస్ట్ సేవింగ్.
పరిపూర్ణంగా ఎక్కడ ఉపయోగించాలి
- రిటైల్ పాయింట్ ఆఫ్ సేల్ సిస్టమ్స్
- డిజిటల్ సైనేజ్ మరియు ఇన్ఫోటైన్మెంట్ డిస్ప్లేలు
- క్లాస్ రూమ్ లేదా ట్రెయినింగ్ సెంటర్లలో టీచింగ్ ఎయిడ్స్
- హాస్పిటాలిటీ మరియు హోటల్ మేనేజ్మెంట్ సిస్టమ్స్
- లైట్వెయిట్ డిజిటల్ కంటెంట్ క్రియేషన్ మ