Thinvent® എയറോ മിനി പിസി, Intel® Core™ i5-1240P പ്രോസസർ (12 കോർ), 4.4 ജിഎച്സ് വരെ, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 റാം, 128GB എസ്എസ്ഡി, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, OS ഇല്ലാതെ
SKU: Aero-i5_12l-32-m128-12_7-m-W_OS-0
₹48,000
₹57,600
/ $500
ശക്തിയുടെ ചെറിയ പെട്ടി: Thinvent Aero Mini PC!
സവിശേഷതകൾ
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i5 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1240P |
| കോറുകൾ | 12 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.4 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 32 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 128 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി സി | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 35°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 198mm × 187mm × 40mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | സ്റ്റീൽ, എബിഎസ് പ്ലാസ്റ്റിക് |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.71കിലോഗ്രാം, 1.71കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | OS ഇല്ലാതെ |
എല്ലാ ജോലികളും മിന്നൽവേഗത്തിൽ
ഈ കോമ്പാക്റ്റ് പവർഹൗസ് നിങ്ങളുടെ ഓഫീസ്, വീട്, അല്ലെങ്കിൽ ഷോറൂം എന്നിവിടങ്ങളിലെ എല്ലാ ടാസ്ക്കുകളും നിഷ്കർഷയോടെ നിർവഹിക്കുന്നു. മൾട്ടിടാസ്കിംഗ്, ഡാറ്റാ പ്രോസസ്സിംഗ്, ഹൈ-റെസ് കോൺടെന്റ് പ്ലേബാക്ക് എന്നിവയ്ക്ക് അതിവേഗ ശക്തി നൽകുന്നു.
എവിടെ വേണമെങ്കിലും, എപ്പോൾ വേണമെങ്കിലും
ഇതിന്റെ ചെറിയ ഡിസൈൻ ഏത് സ്ഥലത്തും ഫിറ്റ് ചെയ്യാൻ സഹായിക്കുന്നു. മോണിറ്ററിന് പിന്നിൽ, മേശപ്പുറത്ത്, അല്ലെങ്കിൽ മതിലിൽ മൌണ്ട് ചെയ്ത് - സ്ഥലം ലാഭിക്കുക. ഇരട്ട ലാൻ പോർട്ടുകൾ ഒരു സ്ഥിരവും വേഗവുമായ നെറ്റ്വർക്ക് കണക്ഷൻ ഉറപ്പാക്കുന്നു, ഇത് ബിസിനസ്സുകൾക്കും ഹോം ഓഫീസുകൾക്കും ഒരുപോലെ അനുയോജ്യമാക്കുന്നു.
വിശ്വസനീയതയുടെ പേര്
- ദിവസം മുഴുവൻ ഇടവിടാതെ പ്രവർത്തിക്കാൻ രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നു.
- ഡ്യുവൽ-ബാൻഡ് വൈഫൈ ഉപയോഗിച്ച് വയർലെസ് സ്വാതന്ത്ര്യം അനുഭവിക്കുക.
- എല്ലാ പ്രധാന ഉപകരണങ്ങളും ബന്ധിപ്പിക്കാൻ ധാരാളം യുഎസ്ബി പോർട്ടുകൾ.
- ഇത് നിങ്ങളുടെ കാര്യങ്ങൾ ലളിതമാക്കുകയും കാര്യക്ഷമമാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.
നിങ്ങളുടെ ഡിജിറ്റൽ ജീവിതം എളുപ്പമാക്കാൻ തയ്യാറാകുന്ന ഒരു കമ്പ്യൂട