Thinvent® എയറോ മിനി പിസി, ഇന്റൽ® കോർ™ i7-1255U പ്രോസസർ (10 കോർ, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 റാം, 1TB SSD, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, Thinux™ എംബെഡ്ഡ് ലിനക്സ്
SKU: Aero-i7_12l-4-m1024-12_7-X-Thinux-0
₹49,400
₹59,300
/ $520
ക്ഷീണമില്ലാത്ത പവർ, അതിവേഗ പ്രകടനം!
സവിശേഷതകൾ
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i7 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1255U |
| കോറുകൾ | 10 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.7 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 4 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 1024 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി സി | 1 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 35°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 198mm × 187mm × 40mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | സ്റ്റീൽ, എബിഎസ് പ്ലാസ്റ്റിക് |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.71കിലോഗ്രാം, 1.71കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
എന്തിനുവേണ്ടിയാണ് Thinvent® Aero Mini PC
ഇത് നിങ്ങളുടെ വ്യാവസായിക ആവശ്യങ്ങൾക്കുള്ള ഒരു കോംപാക്റ്റ പവർഹൗസാണ്. ഡസൻ കണക്കിന് ജോലികൾ ഒരുമിച്ച് ചെയ്യാനോ, സങ്കീർണ്ണമായ ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ മിനുക്കത്തോടെ ഓടിക്കാനോ ഈ മിനി പിസി തയ്യാറാണ്. ഇത് ഉപയോഗിക്കാൻ വളരെ എളുപ്പമാണ്, ഊർജ്ജം കുറച്ചുകൊണ്ട് പ്രവർത്തിക്കുന്നു.
ഇത് എവിടെയാണ് ഉപയോഗിക്കാനാവുക
- ഫാക്ടറികളിലെ ഡിജിറ്റൽ ഡിസ്പ്ലേ സിസ്റ്റങ്ങൾക്കും കണ്ട്രോൾ പാനലുകൾക്കും.
- ഹോട്ടലുകളിലെ ഡിജിറ്റൽ സൈൻബോർഡുകൾക്കും ഇൻഫോടെയ്ന്മെന്റ് കിയോസ്ക്കുകൾക്കും.
- ക്ലാസ്റൂമുകളിലും ട്രെയിനിംഗ് സെന്ററുകളിലും ഉള്ള ഇന്ററാക്ടീവ് ഡിസ്പ്ലേകൾക്ക്.
- ഓഫീസുകളിലെ ഒരു പ്രൈമറി കമ്പ്യൂട്ടർ ആയോ ടാസ്ക്-സ്പെസിഫിക് സിസ്റ്റം ആയോ.
നിങ്ങൾ ഇത് വാങ്ങേണ്ടത് എന്തുകൊണ്ട്
ഇത് വിശ്വസനീയമാണ്, ദീർഘകാലം സുഗമമായി പ്രവർത്തിക്കും. രണ്ട് LAN പോർട്ടുകൾ ഉള്ളതിനാൽ നെറ്റ്വർക്ക് കണക്ഷൻ കൂടുതൽ വിശ്വസനീയമാകും. തിരക്കുള്ള പരിതസ്ഥിതിയിൽ പോലും ഇത് തണലും സ്ഥിരതയുമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു. Thinvent® Thinux™ എംബെഡ്ഡ് ലിനക്സ് ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം മൂലം ഇത് സുരക്ഷിതവും ലഘുവുമാണ്, വില