Thinvent® ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಪಿಸಿ ಐಪಿಸಿ3, Intel® Core™ i3-1215U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (6 ಕೋರ್), 4.4 ಜಿಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 10 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 7A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, Thinux™ ಎಂಬೆಡೆಡ್ ಲಿನಕ್ಸ್, ಕ್ವಾಡ್ ಡಿಬಿ9 ಸೀರಿಯಲ್
SKU: IPC3-i3_12l-4-m1024-12_7-X-Thinux-4S
१५ दिवसात तयार: 1 units
₹45,600
₹54,700
/ $480
ಎಲ್ಲಾ ಪರಿಸರಕ್ಕೂ ಸಿದ್ಧವಾಗಿರುವ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್!
तपशील
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i3 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1215ಯು |
| ಕೋರ್ಗಳು | 6 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 10 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 4 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 1024 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 ಡಿಬಿ9 ಪುರುಷ್ ಆರ್ಎಸ್232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 7 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 50°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | ಆರ್ಓಎಚ್ಎಸ್, ಐಎಸ್ಓ |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪಿಸಿ |
| ಥರ್ಮಲ್ ವಿನ್ಯಾಸ | ಫ್ಯಾನ್ಲೆಸ್ ಪ್ಯಾಸಿವ್ ಕೂಲಿಂಗ್ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 200mm × 184mm × 52mm |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಅನೋಡೈಸ್ಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | ಬೆಳ್ಳಿ |
| Net and Gross Weight | 2.55ಕೆಜಿ, 2.97ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
असेंब्ली अॅनिमेशन
Thinvent Industrial PC ನಿಮ್ಮ ಕಠಿಣ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರ
ಸತತ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
- ಕಾರ್ಖಾನೆ, ಉತ್ಪಾದನಾ ಯಂತ್ರ, ಅಥವಾ IoT ಸಾಧನಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತವಾದ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ.
- 24x7 ಸತತ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗೆ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ - ಯಾವುದೇ ಬಿಡುವಿಲ್ಲದೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ.
- ಫ್ಯಾನ್ಲೆಸ್ ವಿನ್ಯಾಸದಿಂದ ಧೂಳು ಮತ್ತು ಕಲ್ಮಶಗಳಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ರಕ್ಷಣೆ.
ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ
- ಬಹುಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಶಕ್ತಿ ಮತ್ತು ವೇಗ.
- ನಾಲ್ಕು ಸೀರಿಯಲ್ ಪೋರ್ಟ್ಗಳು ಹಳೆಯ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಉಪಕರಣಗಳೆರಡನ್ನೂ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.
- ದೂರದಿಂದ ನಿರ್ವಹಣೆ ಮತ್ತು ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡಲು ಸುಲಭವಾದ ಸಾಧನಗಳು.
ದೃಢ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ
- ಕಠಿಣ ಪರಿಸರಗಳಿಗೆ ರೂಪಿಸಲಾದ ರಗ್ಡ್ ವಿನ್ಯಾಸ.
- ಭಾರತದಲ್ಲಿ 100% ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ - ನಮ್ಮದೇ ಭಾರತೀಯ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ.
- ಅಲ್ಯುಮಿನಿಯಂ ಬಾಡಿ ಮತ್ತು ಅನೋಡೈಸ್ಡ್ ಫಿನಿಷ್ ದೀರ್ಘಕಾಲೀನ ಬಾಳಿಕೆಗೆ ಖಾತರಿ.
ಸರಳ ಮತ್ತು ಸುರಕ್ಷಿತ
- Thinux Embedded OS ಜೊತೆ ತ್ವರಿತ ಶುರುಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ.
- ವೈರಸ್ ಮತ್ತು ಮಾಲ್ವೇರ್ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತೆ ಇಲ್ಲದೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಿ.
- ಕನಿಷ್ಠ ಶಕ್ತಿಯ ಬಳಕೆ - ಶಕ್ತಿ ಉಳಿತಾಯ ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ಬಿಸಿಯುತತೆ.
ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಖಾನೆಯ ಡಿಜಿಟಲ್ ಹೃದಯವಾಗಿ Thinvent Industrial PC ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ - ಎಲ್ಲಿ ಬೇಕಾದರೂ, ಯಾವಾಗಲೂ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಪಾರ್ಟನರ್!