Thinvent® ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി ഐപിസി5, Intel® Core™ i5-1240P പ്രോസസർ (12 കോർ), 4.4 ജിഎച്സ് വരെ, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 റാം, 256GB SSD, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, Windows 11 IoT വാല്യൂ
SKU: IPC5-i5_12l-32-m256-12_7-m-11V-0
₹61,500
₹73,800
/ $640
പുതിയ യുഗത്തിലേക്കുള്ള ശക്തമായ കണ്ണും തലച്ചോറും!
Specifiche Tecniche
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i5 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1240P |
| കോറുകൾ | 12 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.4 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 32 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 256 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 ഡിബി9 പുരുഷ ആർഎസ്232 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 50°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി |
| തെർമൽ ഡിസൈൻ | ഫാൻലെസ് പാസീവ് കൂളിംഗ് |
| അളവുകൾ | 197മിമി × 210മിമി × 65മിമി |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | അനോഡൈസ്ഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | ഡാർക്ക് ഗ്രേ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 2.92 കിലോഗ്രാം, 3.34 കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | മൈക്രോസോഫ്റ്റ് വിൻഡോസ് 11 ഐഒടി എന്റർപ്രൈസ് എൽടിഎസ്സി 2024 വാല്യൂ |
Animazione di Assemblaggio
ഈ പ്രത്യേക കമ്പ്യൂട്ടർ നിങ്ങളുടെ പ്രവർത്തനങ്ങളെ മാറ്റിമറിച്ചേക്കും
- ഏറ്റവും ഭാരമേറിയ ടാസ്ക്കുകളും ഒരു പ്രശ്നവുമില്ലാതെ നേരിടാൻ കഴിയുന്ന അതിവേഗ പ്രോസസ്സിംഗ് ശക്തി.
- മൂളിയില്ല, പൊടിയോ ഈർപ്പമോ പ്രശ്വമല്ല, ഏത് പരിസ്ഥിതിയിലും തകരാതെ പ്രവർത്തിക്കുന്ന റഗ്ഡ് ഡിസൈൻ.
- എല്ലാ ഉപകരണങ്ങളുമായി ബന്ധിപ്പിക്കാൻ ധാരാളം പോർട്ടുകൾ, സീരിയൽ കണക്ഷൻ മുതൽ ഹൈസ്പീഡ് വൈഫൈ വരെ.
- മെഷീൻ വിഷൻ, ഓട്ടോമേഷൻ, എഡ്ജ് കംപ്യൂട്ടിംഗ് എന്നിവയ്ക്ക് അനുയോജ്യമായ ഐഡിയൽ പ്ലാറ്റ്ഫോം.
- 100% ഇന്ത്യയിൽ രൂപകൽപ്പന ചെയ്തത്, ഇന്ത്യൻ വ്യവസായങ്ങൾക്കായി നിർമ്മിച്ചത്.
നിങ്ങളുടെ ഫാക്ടറിയിലെ സ്മാർട്ട് ഹൃദയം ആവാൻ തയ്യാറായി!