Thinvent® ఇండస్ట్రియల్ పిసి IPC5, ఇంటెల్® కోర్™ i5-1240P ప్రాసెసర్ (12 కోర్), 4.4 GHz వరకు, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 7A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, విండోస్ 11 IoT వాల్యూ
SKU: IPC5-i5_12l-32-m256-12_7-m-11V-0
₹61,500
₹73,800
/ $640
అత్యంత కఠిన పరిసరాల్లోకూడా అసాధారణ పనితీరు!
സവിശേഷതകൾ
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1240P |
| కోర్లు | 12 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 32 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 డీబీ9 మేల్ RS232 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 50°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | ఇండస్ట్రియల్ PC |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 197mm × 210mm × 65mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | అనోడైజ్డ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | డార్క్ గ్రే |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.92కిలోగ్రాములు, 3.34కిలోగ్రాములు |
Operating System
| Operating System | Microsoft Windows 11 IoT Enterprise LTSC 2024 Value |
അസംബ്ലി ആനിമേഷൻ
Thinvent IPC5 ఇండస్ట్రియల్ పిసి
అడ్వాన్స్డ్ ఇండస్ట్రియల్ టాస్క్లకు పవర్హౌస్
- మీ మెషీన్ విజన్ సిస్టమ్స్, డేటా లాగింగ్, లేదా రియల్-టైమ్ మానిటరింగ్ ఏదైనా సరిగ్గా నిర్వహించడానికి ఈ కంప్యూటర్ సిద్ధంగా ఉంటుంది.
- ఎడ్జ్ కంప్యూటింగ్ కోసం ఉత్తమం – ఫ్యాక్టరీ ఫ్లోర్ మీదే స్మార్ట్ డిసిషన్లు తీసుకోండి.
- పవర్ఫుల్ ప్రాసెసింగ్ తో సంక్లిష్టమైన ఆటోమేషన్ విధులు మృదువుగా నడుస్తాయి.
ఎప్పటికీ నిశ్శబ్దంగా, ఎప్పుడూ విశ్వసనీయంగా
- ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్ – దుమ్ము, కాలుష్యం భయం లేదు. జీవితకాలం ఎక్కువ.
- మెటల్ హౌజింగ్ తో పూర్తిగా రగ్డెడ్ – వైబ్రేషన్, షాక్, కఠినమైన ఉష్ణోగ్రతలను ఎదుర్కోగలదు.
- మృదువైన అనోడైజ్డ్ ఫినిష్, ఆకర్షణీయమైన గ్రే కలర్ డిజైన్.
అన్ని కనెక్టివిటీ, అన్ని సౌలభ్యాలు
- అనేక పాత మరియు కొత్త పరికరాలను ఒకేసారి కనెక్ట్ చేయడానికి అనేక పోర్ట్లు.
- రెండు LAN పోర్ట్లు నెట్వర్క్ ఫ్లెక్సిబిలిటీని పెంచుతాయి.
- వైర్లెస్ కనెక్టివిటీ తో సులభంగా ఇన్స్టాల్ చేయండి, నిర్వహించండి.
100% డిజైన్డ్ ఇన్ ఇండియా
- మన దేశంలోనే డిజైన్ చేయబడిన, మన పరిసరాలను అర్థం చేసుకున్న ఒక ఇండస్ట్రియల