Thinvent® ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಪಿಸಿ ಐಪಿಸಿ5, Intel® Core™ i5-1335U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (10 ಕೋರ್, 4.6 GHz ವರೆಗೆ, 12 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 7A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ WiFi, Windows 11 IoT ವ್ಯಾಲ್ಯೂ
SKU: IPC5-i5_13-4-m256-12_7-m-11V-0
Listo en 15 días: 2 units
₹47,400
₹56,900
/ $490
ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ, ನಿಮ್ಮ ಕೈಗೆಟಕುವ ಬೆಲೆಗೆ!
Especificaciones
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | 13ನೇ |
| ಸರಣಿ | i5 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1335ಯು |
| ಕೋರ್ಗಳು | 10 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.6 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 12 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 4 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 256 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 ಡಿಬಿ9 ಪುರುಷ್ ಆರ್ಎಸ್232 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್ | Wi-Fi 5 (802.11ac), ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 7 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 50°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | ಆರ್ಓಎಚ್ಎಸ್, ಐಎಸ್ಓ |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪಿಸಿ |
| ಥರ್ಮಲ್ ವಿನ್ಯಾಸ | ಫ್ಯಾನ್ಲೆಸ್ ಪ್ಯಾಸಿವ್ ಕೂಲಿಂಗ್ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 197mm × 210mm × 65mm |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಅನೋಡೈಸ್ಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | ಡಾರ್ಕ್ ಗ್ರೇ |
| Net and Gross Weight | 2.82ಕೆಜಿ, 3.24ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಐಒಟಿ ಎಂಟರ್ಪ್ರೈಸ್ ಎಲ್ಟಿಎಸ್ಸಿ 2024 ವ್ಯಾಲ್ಯೂ |
Animación de Ensamblaje
Thinvent® IPC5 ನಿಮ್ಮ ಕಠಿಣ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪರಿಸರಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರ್ಮಿಸಲಾದ ಒಂದು ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಸಂಗಾತಿ. ಇದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾದ ಈ ಫ್ಯಾನ್ಲೆಸ್ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಪಿಸಿ, ಧೂಳು ಮತ್ತು ಕಂಪನವನ್ನು ಎದುರಿಸಿ ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ನಿರಂತರವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ.
ಇದರ ನಯವಾದ ಅನೋಡೈಸ್ಡ್ ಗ್ರೇ ಫಿನಿಶ್ ಕೇವಲ ಸುಂದರವಾಗಿ ಕಾಣುವುದಲ್ಲ, ಬಲವಾದ ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಬಾಡಿ ಅದನ್ನು ಕೆಲಸದ ಪ್ರತಿ ಕ್ಷಣಕ್ಕೂ ಸಿದ್ಧವಾಗಿರಿಸುತ್ತದೆ.
ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಸರ್ವಶಕ್ತಿಯಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ
- ಕಠಿಣ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಸೆಟಪ್ಗಳಲ್ಲಿ ಸುಲಭವಾಗಿ ಸಂಯೋಜಿಸಿ, ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಆಟೋಮೇಷನ್ ಮತ್ತು ಮೆಷಿನ್ ವಿಷನ್ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ.
- ವಿವಿಧ ಉಪಕರಣಗಳನ್ನು ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಕನೆಕ್ಟಿವಿಟಿ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.
- ಎಡ್ಜ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಪೂರ್ಣ ಶಕ್ತಿಯ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ನೀಡಿ, ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಿ.
- Windows 11 IoT OS ಜೊತೆ ಸುರಕ್ಷಿತ ಮತ್ತು ಸ್ಥಿರವಾದ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿ.
ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯವು ಅಡ್ಡಿಯಿಲ್ಲದೆ ಮುಂದುವರೆಯಲಿ, ಯಾವುದೇ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ. Thinvent® IPC5 ನಿಮ್ಮ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ತಾಂತ್ರಿಕ ಪಾಲುದಾರ.