Thinvent® ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി ഐപിസി5, Intel® Core™ i5-1335U പ്രോസസർ (10 കോർ, 4.6 GHz വരെ, 12 MB cache), 4GB DDR4 റാം, 256GB SSD, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, Windows 11 IoT വാല്യൂ
SKU: IPC5-i5_13-4-m256-12_7-m-11V-0
Pronto in 15 giorni: 2 units
₹47,400
₹56,900
/ $490
ഇന്ത്യയിൽ രൂപകല്പന ചെയ്ത, ഇന്റൽ കോർ സാങ്കേതികവിദ്യയുടെ പ്രതിഷ്ഠയുള്ള ശക്തി!
Specifiche Tecniche
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പതിമൂന്നാമത്തെ |
| സീരീസ് | i5 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1335U |
| കോറുകൾ | 10 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.6 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 4 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 256 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 ഡിബി9 പുരുഷ ആർഎസ്232 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 50°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി |
| തെർമൽ ഡിസൈൻ | ഫാൻലെസ് പാസീവ് കൂളിംഗ് |
| അളവുകൾ | 197മിമി × 210മിമി × 65മിമി |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | അനോഡൈസ്ഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | ഡാർക്ക് ഗ്രേ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 2.82 കി.ഗ്രാം, 3.24 കി.ഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | മൈക്രോസോഫ്റ്റ് വിൻഡോസ് 11 ഐഒടി എന്റർപ്രൈസ് എൽടിഎസ്സി 2024 വാല്യൂ |
Animazione di Assemblaggio
പുതിയ തലമുറയിലേക്കുള്ള വ്യാവസായിക സാങ്കേതിക വിപ്ലവം
നിങ്ങളുടെ ഫാക്ടറി ഫ്ലോറിന്റെയോ കഠിനമായ പ്രവർത്തന ചുറ്റുപാടുകളുടെയോ ഹൃദയമാകാൻ തയ്യാറായ ഒരു ശക്തമായ ഭാഗ്നെർ. കുറഞ്ഞ energy ർജ്ജം, ഉയർന്ന പ്രവർത്തനം, പൂർണ്ണമായും ഫാൻലെസ് ഡിസൈൻ എന്നിവയുടെ മികച്ച സംയോജനം.
ഇത് എന്തിനുവേണ്ടിയാണ്
- നിങ്ങളുടെ മെഷീൻ വിഷൻ സിസ്റ്റങ്ങൾക്കും ഓട്ടോമേഷൻ ഉപകരണങ്ങൾക്കും ആവശ്യമായ വേഗതയും സ്മാർട്ട് പ്രവർത്തനവും നൽകുന്നു.
- കടുത്ത വ്യാവസായിക ചുറ്റുപാടുകളിൽ (ധൂളി, താപം) നിരന്തരം സുഗമമായി പ്രവർത്തിക്കാൻ റഗ്ഗഡ് അലുമിനിയം ബോഡി സഹായിക്കുന്നു.
- എഡ്ജ് കമ്പ്യൂട്ടിംഗ്, ഡാറ്റ വിശകലനം തുടങ്ങിയ ആധുനിക ആവശ്യങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യം.
- പ്ലഗ് ആൻഡ് പ്ലേ കണക്റ്റിവിറ്റി: പഴയതും പുതിയതുമായ എല്ലാ ഉപകരണങ്ങളുമായി ബന്ധിപ്പിക്കാനുള്ള ധാരാളം പോർട്ടുകൾ.
- സുഗമമായ അനോഡൈസ്ഡ് ഗ്രേ ഫിനിഷ്, മിനുക്കിയ ഡിസൈൻ.
സങ്കീർണ്ണമായ ടാസ്ക്കുകളും 24/7 പ്രവർത്തനവും ഈ ഐപിസിയെ തളർക്കില്ല. വിശ്വസനീയതയുടെ പേര്.