Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, இன்டெல்® புரோசெசர் N5095A (4 கோர்), 2.9 GHz வரை, 4 MB cache), 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 1TB SSD, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ஐஓடி, Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: Treo-N5-16-m1024-12_5-X-11I-KM
3 દિવસમાં તૈયાર: 2 units
15 દિવસમાં તૈયાર: 42 units
சிறிய அளவு, பெரிய செயல்திறன்: Thinvent Treo Mini PC!
સ્પષ્ટીકરણો
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 11th |
| தொடர் | Celeron |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N5095A |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 2.9 GHz |
| கேச் | 4 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 4 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.80kg, 2.02kg |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ஐஓடி என்டர்பிரைஸ் எல்டிஎஸ்சி 2024 என்ட்ரி |
એસેમ્બલી એનિમેશન
தினசரி தொழில் தேவைகளுக்கு சரியான தீர்வு
இந்தியாவில் 100% வடிவமைக்கப்பட்டு தயாரிக்கப்பட்ட Treo Mini PC, உங்கள் வியாபாரத்திற்கான நம்பகமான கம்ப்யூட்டிங் சகாக்க. வலுவான அலுமினிய உடல் சிறந்த வெப்பக் கட்டுப்பாட்டை தருகிறது, நீண்ட நேரம் வேலை செய்யும் போதும் பிரச்சனை இல்லை.
உங்களுக்கு ஏன் Thinvent Treo Mini PC தேவை
- சிறிய டெஸ்க் ஸ்பேஸில் சகிப்புத்தன்மையான செயல்திறன்.
- எந்த சூழ்நிலையிலும் நம்பகத்தன்மையான செயல்பாடு.
- பல்வேறு தொழில் மென்பொருட்களை இயக்குவதற்கான ஏற்ற திறன்.
- எளிதான நிறுவல் மற்றும் பராமரிப்பு.
உங்கள் வணிகத்தை எளிதாக்குங்கள்
ரிடெயில் பாயிண்ட் ஆஃப் சேலுக்கு, கிளாஸ்ரூம் கற்பித்தலுக்கு, அலுவலக நிர்வாகத்திற்கு அல்லது தொழிற்சாலை கட்டுப்பாட்டு அறைக்கு - இந்த மினி பிசி சரியான தேர்வு. விண்டோஸ் 11 இயங்குதளத்துடன், உங்கள் தினசரி பணிகளை மென்மையாக நிறைவேற்றுங்கள்.
உங்கள் வணிகத்திற்கு ஏற்றவாறு தனிப்பயனாக்கலாம்
பெரிய ஆர்டர்களுக்கு, நாங்கள் உங்கள் தேவைக்கு ஏற்ற வண்ணம் மற்றும் வடிவமைப்பில் தனிப்பயனாக்கலாம். உங்கள் பிராண்ட் அடையாளத்துடன் பொருந்தும் வகையில் இதை உருவாக்கலாம்.
உங்கள் வெற்றியின் பின்னணி சக்தியாக Thinvent Treo இருங்கள். இன்றே உங்கள் தொழில் கம்ப்யூட்டிங் தேவைகளை மாற்றுங்கள்!