Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache), 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 1TB SSD, 12V 7A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, விண்டோஸ் 11 ஐஓடி வால்யூ
SKU: Treo-i3_12-16-m1024-12_7-m-11V-0
Prêt dans 15 jours : 1 units
₹51,900
₹62,300
/ $550
இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டு, உருவாக்கப்பட்ட சக்திவாய்ந்த சாதனம்!
Spécifications
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 3 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.49கிகி, 1.71கிகி |
புறபொருள்கள்
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாஃப்ட் விண்டோஸ் 11 ஐஓடி என்டர்பிரைஸ் எல்டிஎஸ்சி 2024 வால்யூ |
Animation d'assemblage
உங்கள் வேலையை எளிதாக்கும் திறமையான கணினி அனுபவம்
வேகமான மற்றும் நம்பகமான செயல்திறன்
- பல பணிகளை ஒரே நேரத்தில் சுமூகமாக செயல்படுத்துங்கள்.
- நாள்முழுவதும் தொடர்ந்து வேலை செய்யும் உறுதியான சக்தி.
மிகச்சிறிய அளவு, பெரிய வசதி
- உங்கள் மேசையின் இடத்தை வீணாக்காது.
- திரையின் பின்புறம் VESA Mount-ல் பொருத்தி, மேசையை முழுமையாகவும் தூய்மையாகவும் வைத்திருங்கள்.
வலுவான கட்டமைப்பு
- திடமான அலுமினிய உடல் வெப்பத்தை காற்றில் விரட்டி, நீண்ட நேரம் குளிர்ச்சியாக வேலை செய்ய உதவுகிறது.
- மென்மையான பவுடர் பூச்சு, உயர்தர வடிவமைப்பு.
எங்கே பயன்படுத்தலாம்
- வீட்டு அலுவலகம் அல்லது சிறு வணிகத்திற்கு சிறந்த தீர்வு.
- டிஜிட்டல் சைனேஜ், பாயிண்ட் ஆப் சேல்ஸ், கையடக்க கியாஸ்க்குகளுக்கு ஏற்றது.
- கல்வி நிறுவனங்கள் மற்றும் அரசாங்க திட்டங்களுக்கு.
உங்களுக்கான சிறப்பு விருப்பம்
- அதிக எண்ணிக்கையில் வாங்குபவர்களுக்கு, உங்கள் வணிகத்தின் தேவைக்கேற்ப வண்ணம் மற்றும் வடிவமைப்பை தனிப்பயனாக்கலாம்.
உங்கள் அன்றாட தொழில்நுட்பத் தேவைகளுக்கு ஒரு நம்பகமான துணை. வேகம், நம்பகம், சுத்தமான அமைப்பு எல்லாமே ஒரே இடத்தில்!
Windows 11 இயக்க முறைமையுடன், தொடங்குவதற்கு தயாராக உள்ளது. உங்கள் புதிய உற்பத்தித்திறனின் மையமாக இன்றே Thinvent® Treo Mini PC-ஐ தேர்வு செய்யுங்கள்.