Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache) Dual LAN, 32GB டிடிஆர்4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, Thinux™ எம்பெடெட் லினக்ஸ்
SKU: Treo-i3_12l-32-m128-12_7-m-Thinux-0
15日以内に準備完了: 1 units
₹43,000
₹51,600
/ $440
சகல பணிகளுக்கும் ஒரே தீர்வு: தின்வென்ட் ட்ரியோ மினி பிசி!
仕様
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 32 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 3 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.49கிகி, 1.71கிகி |
புறபொருள்கள்
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
組み立てアニメーション
எங்கள் மினி பிசியைப் பற்றி
இந்தியாவில் 100% வடிவமைக்கப்பட்டு உருவாக்கப்பட்ட இந்த சக்திவாய்ந்த கணினி, உங்கள் அன்றாட தொழில்துறை மற்றும் வணிகத் தேவைகளை எளிதாக்க வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. உறுதியான அலுமினிய உடல் அதிக வெப்பத்தை திறம்பட கட்டுப்படுத்தி, நீண்ட நேரம் மென்மையாக செயல்பட உதவுகிறது.
நீங்கள் பெறும் நன்மைகள்
- ஒலி மற்றும் வீடியோ மூலமான தொலைதூர கூட்டங்கள் மற்றும் வாடிக்கையாளர் ஆதரவுக்கு சிறந்தது.
- உங்கள் அலுவலக அல்லது தொழிற்சாலையின் முக்கிய பயன்பாடுகளை இயக்குவதற்கு போதுமான வேகம் மற்றும் சக்தி.
- இரண்டு லேன் போர்ட்டுகள் மூலம் நெட்வொர்க்கிங் மற்றும் இணைய இணைப்புகளை நிலையாக வைத்திருக்கலாம்.
- சிறிய இடத்தில் பொருத்தி, சுவரில் கூட மாட்டிவிடலாம். மேசை மீது எடையும் இல்லை.
- தொலை இடத்திலிருந்தும் உங்கள் கணினியை எளிதாக நிர்வகிக்கலாம்.
ஏன் தின்வென்ட் ட்ரியோ?
இது வெறும் கணினி அல்ல, உங்கள் வணிகத்தின் நம்பகமான துணை. கடினமான சூழ்நிலைகளிலும் நிலையான செயல்திறனை தரும். பெரிய தேவை இருந்தால், உங்கள் வணிகத்திற்கேற்ற வண்ணம் மற்றும் வடிவமைப்பில் தனிப்பயனாக்கலாம்.
உங்கள் இடத்தை மாற்றாமல், உங்கள் செயல்திறனை மாற்றுங்கள்!