Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i7-1255U செயலி (10 கோர்), up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 ரேம், 1TB SSD, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, Thinux™ எம்பெடெட் லினக்ஸ்
SKU: Treo-i7_12l-4-m1024-12_7-X-Thinux-0
₹49,000
₹58,800
/ $510
சிறிய அளவு, பேராற்றல்: Thinvent Treo Mini PC!
Explore other configurations: 8GB RAM16GB RAM256ஜிபி எஸ்எஸ்டி512ஜிபி எஸ்எஸ்டிi3-1315U processori5-1335U processorAero enclosureட்ரியோ i7-1255U 8ஜிபி 1டிபிட்ரியோ i7-1255U 16ஜிபி 1டிபிட்ரியோ i7-1255U 4ஜிபி 256ஜிபிட்ரியோ i7-1255U 4ஜிபி 512ஜிபிட்ரியோ i3-1315U 4ஜிபி 1டிபிட்ரியோ i5-1335U 4ஜிபி 1டிபிஏரோ i7-1255U 4ஜிபி 1டிபி
仕様
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i7 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1255U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.7 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 3 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.52கி.கி, 1.74கி.கி |
புறபொருள்கள்
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
組み立てアニメーション
உங்கள் தொழில்துறை தீர்வுகளுக்கு சக்திவாய்ந்த கூட்டாளி
வேகமான செயலாக்க சக்தி
- எந்தவொரு தொழில்துறை பயன்பாட்டையும் விரைவாகவும் சுமுகமாகவும் இயக்கும்.
- பல பணிகளை ஒரே நேரத்தில் செயல்படுத்துவதற்கு போதுமான சக்தி.
நம்பகமான செயல்பாடு
- திடமான அலுமினிய உருவாக்கம் வெப்பத்தை திறம்பட கட்டுப்படுத்துகிறது.
- கடினமான தொழில்துறை சூழல்களுக்கும் ஏற்றது.
- இரட்டை LAN போர்ட்டுகள் தொடர்ந்த இணைய இணைப்பை உறுதி செய்கிறது.
வசதியான நிறுவல்
- சிறிய அளவு எங்கும் வைக்க இயலும்.
- VESA மவுண்ட் ஆதரவுடன் எளிதாக நிறுவலாம்.
தனித்துவமான நன்மைகள்
- 100% இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டு உருவாக்கப்பட்டது.
- உங்கள் தேவைகளுக்கு ஏற்ப வண்ணங்கள் மற்றும் வடிவமைப்பை தனிப்பயனாக்கலாம்.
- Thinux Embedded Linux இயக்க முறைமை தொழில்துறை பயன்பாடுகளுக்கு ஏற்றது.
உங்கள் தொழில்துறை கணினி தேவைகளுக்கு சிறந்த தேர்வு - Thinvent Treo Mini PC!