Thinvent® யூனோ 21.5" ஆல் இன் ஒன் பிசி, இன்டெல்® புரோசெசர் N95 (4 கோர், 3.4 GHz வரை, 6 MB cache), 4GB DDR4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, உபுண்டு லினக்ஸ், உயரம் சரிசெய்யக்கூடிய நிலைப்பாடு
SKU: Uno22-95-4-m512-12_7-m-U-HA
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 7 units
எல்லாமே ஒரே இடத்தில்: எளிமையான, சக்திவாய்ந்த கணினி அனுபவம்!
Explore other configurations: 8GB RAM16GB RAM256ஜிபி எஸ்எஸ்டி1024GB SSDN5095A processorN100 processorUno 23.8" enclosureயூனோ 21.5" N95 8GB 512GBயூனோ 21.5" என்95 16ஜிபி 512ஜிபிஉனோ 21.5" N95 4GB 256GBயூனோ 21.5" N95 4ஜிபி 1டிபியூனோ 21.5" N5095A 4ஜிபி 512ஜிபியூனோ 21.5" N100 4ஜிபி 512ஜிபியூனோ 23.8" N95 4ஜிபி 512ஜிபி
സവിശേഷതകൾ
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | N |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N95 |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 3.4 GHz |
| கேச் | 6 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| திரை அளவு | 21.5 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | உயரம் சரிசெய்யத்தக்கது |
| பரிமாணங்கள் | 490மிமீ × 378மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 8.01கிகி, 8.01கிகி |
Operating System
| Operating System | உபுண்டு லினக்ஸ் 24.04 எல்.டி.எஸ் |
உங்கள் தினசரி வேலைகளுக்கு ஏற்ற சிறந்த துணை
வீட்டிலோ, அலுவலகத்திலோ, கல்வி நிறுவனத்திலோ இந்த கணினியை எங்கு வைத்தாலும் பொருந்தும். குழப்பமான கம்பிகள் எதுவும் இல்லாமல், நேர்த்தியான தோற்றத்தோடு உங்கள் இடத்தை அலங்கரிக்கிறது.
உங்கள் வசதிக்கு ஏற்ப உயரத்தை சரிசெய்யலாம், நீண்ட நேரம் உட்கார்ந்திருப்பதும் இனி பிரச்சனை இல்லை. இதன் தெளிவான திரை உங்கள் படிப்பு, பணி மற்றும் பொழுதுபோக்கு நேரங்களை இன்னும் மிகவும் உற்சாகமாக்கும்.
இணைய உலாவல், ஆவணங்களை எடுத்தல், வீடியோ பார்த்தல், ஆன்லைன் கல்வி அல்லது கூட்டங்களில் பங்குபெறுதல் போன்ற அன்றாட தேவைகளுக்கு மிகவும் விரைவாகவும் சுமுகமாகவும் செயல்படும். பாதுகாப்பான மற்றும் நம்பகமான உபுண்டு இயக்க முறைமையுடன், வைரஸ் கவலை இல்லாமல் நிம்மதியாக பயன்படுத்தலாம்.
மிக எளிய அமைப்பு, பிளக் அண்ட் ப்ளே! ஒரே ஒரு மின்சார கம்பி மட்டுமே. கம்பியில்லா இணையம் மற்றும் ப்ளூடூத் மூலம் சாதனங்களை இணைக்கவும். உங்கள் வேலையில் கவனம் செலுத்துங்கள், கணினியை அமைப்பதில் நேரத்தை வீணாக்க வேண்டாம்.
நவீன வடிவமைப்பு, நீடித்த தன்மை. உங்கள் முதலீட்டிற்கு மதிப்புமிக்க துணை.
உங்கள் புதிய உற்பத்தித்திறன் மையத்தை இன்றே கண்டறியவும்!