Thinvent® யூனோ 21.5" ஆல் இன் ஒன் பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, OS இல்லாமல், உயரம் சரிசெய்யக்கூடிய நிலைப்பாடு
SKU: Uno22-i3_12l-8-m128-12_7-m-W_OS-HA
جاهز خلال 15 يوماً: 1 units
உங்கள் வணிகத்தின் அனைத்து தேவைகளுக்கும் ஒரே கம்ப்யூட்டர்: Thinvent Uno.
المواصفات
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 8 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| திரை அளவு | 21.5 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | உயரம் சரிசெய்யத்தக்கது |
| பரிமாணங்கள் | 490மிமீ × 378மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 8.10கிலோ, 8.10கிலோ |
Operating System
| Operating System | OS இல்லாமல் |
நம்பகமான செயல்திறன், எளிமையான பராமரிப்பு
வேகமான இன்டெல் செயலி, உடனடியாக பதிவிறக்கம் செய்யவும், பயன்பாடுகளைத் திறக்கவும் உதவுகிறது.
இரட்டை LAN போர்டுகள், நெட்வொர்க் கனக்ஷன்களை இரட்டிப்பாக்கி, தொடர்ச்சியான இணைப்பை உறுதி செய்கின்றன.
உயரம் சரிசெய்யக்கூடிய நிலைப்பாடி, உங்கள் வசதிக்கேற்ப திரையை சரிசெய்து, நீண்ட மணிநேர பணிக்கும் ஆரோக்கியமாக இருக்க உதவுகிறது.
எங்கே பயனுள்ளதாக இருக்கும்
- ரிட்டைல் கடைகள் மற்றும் ஹோட்டல்களில் POS கணினியாக
- தொழிற்சாலை தளங்களில் புரொடக்ஷன் மானிட்டரிங் சிஸ்டமாக
- கல்வி நிறுவனங்களில் டிஜிட்டல் கற்றல் ஸ்டேஷனாக
- சிறிய அலுவலகங்களில் முக்கிய டெஸ்க்டாப் கம்ப்யூட்டராக
எங்கள் Thinvent Uno வெறும் கம்ப்யூட்டர் அல்ல - உங்கள் பணியை எளிதாக்கும் ஒரு உறுதியான கூட்டாளி. நீங்கள் கம்ப்யூட்டர் நிபுணராக இல்லாமலேயே, கடினமான சூழ்நிலைகளிலும் சரியாக வேலை செய்யும். குறைந்த மின்சாரம் மற்றும் குறைந்த இடத்தில் நிறுவக்கூடிய இந்த அனைத்தையும் ஒன்றாக்கிய கம்ப்யூட்டர், உங்கள் வணிகத்தின் திறனை மேம்படுத்தும்.