Thinvent® Uno 23.8" ઓલ ઇન વન પીસી, ઇન્ટેલ® કોર™ i3-1215U પ્રોસેસર (6 કોર, 4.4 GHz સુધી, 10 MB cache), 16GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 7A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, OS વિના, ફિક્સ્ડ સ્ટેન્ડ
SKU: Uno24-i3_12-16-m256-12_7-X-W_OS-F
Prêt dans 15 jours : 1 units
₹46,700
₹56,000
/ $490
તમારા ઑફિસની ખરી જરૂરિયાત: એક ભરોસાપાત્ર અને સરળ કમ્પ્યુટર.
Explore other configurations: 8GB RAM32GB RAM128GB SSD512GB SSDN97 processori3-1215U processorUno 21.5" enclosureયુનો 23.8" i3-1215U 8GB 256GBયુનો 23.8" i3-1215U 32GB 256GBયુનો 23.8" i3-1215U 16GB 128GBયુનો 23.8" i3-1215U 16GB 512GBUno 23.8" N97 16GB 256GBયુનો 23.8" i3-1215U 16GB 256GBયુનો 21.5" i3-1215U 16GB 256GB
Spécifications
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i3 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1215યૂ |
| કોર્સ | 6 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.4 GHz |
| કેશ | 10 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 16 GB |
| SSD સંગ્રહ | 256 GB |
ડિસ્પ્લે
| સ્ક્રીન સાઇઝ | 23.8 ઇંચ |
| રેઝોલ્યુશન | 1920 × 1080 |
| તેજ | 250 નિટ્સ |
| દૃશ્યકોણ | આડું 178°, ઊભું 178° |
| કેમેરા | પૉપ અપ, 2 મેગાપિક્સલ |
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર્સ | 2 × 3 વોટ્સ |
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| યુએસબી ૨.૦ | 2 |
| સાઇડ USB 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 7 એમ્પીયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | All-in-One |
| સ્ટેન્ડ | નિયત |
| પરિમાણો | 541mm × 400mm × 55mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ એલોય, સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| કેન્સિંગ્ટન લૉક | હા |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | ૮.૪૯કિગ્રા, ૮.૪૯કિગ્રા |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | OS વિના |
તૈયાર થાઓ શાંત અને અત્યાધુનિક કામગીરી માટે
તમારો સંપૂર્ણ ઑફિસ આ એક મશીનમાં
- આ અલ ઇન વન PC તમારા ડેસ્ક પર સ્પેસ બચાવે છે, કારણ કે CPU અલગ નથી.
- 23.8 ઇંચની સ્પષ્ટ સ્ક્રીન, જેથી ડેટા એન્ટ્રી, બિલિંગ અને રિપોર્ટ જોવું અરામદાયક બને.
- પોપ-અપ કેમેરા વખતે કરીને વિડિયો મીટિંગ માટે તૈયાર છે, બાકીના સમયે સુરક્ષિત.
- ઝડપી પ્રોસેસિંગ અને SSD સ્ટોરેજથી એપ્લિકેશનો ઝટપટ ચાલે, રાહ જોવાનો સમય ઓછો થાય.
શા માટે ખરીદવું?
જો તમારે ઑફિસ, શૈક્ષણિક સંસ્થા અથવા રિટેલ સ્ટોરમાં એક સ્થિર, ઓછું જગ્યા લેતું અને ઓછી રાખરખાવવાળું કમ્પ્યુટર ચાલે છે, તો આ તમારા માટે છે. તે બહુવિધ યુએસબી પોર્ટ્સ અને ઇથરનેટ સાથે વિવિધ ઑફિસ ડિવાઇસ જોડવા માટે સરળ બનાવે છે. તમે તમારી જરૂરિયાત પ્રમાણે ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ ઇન્સ્ટોલ કરી શકો છો.