Thinvent® Uno 23.8" ಆಲ್ ಇನ್ ಒನ್ ಪಿಸಿ, Intel® Core™ i3-1215U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (6 ಕೋರ್), 4.4 ಜಿಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 10 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 ರ್ಯಾಮ್, 256GB SSD, 12V 10A Adapter, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, OS ಇಲ್ಲದೆ, ಎತ್ತರ ಸರಿಹೊಂದಿಸಬಹುದಾದ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್
SKU: Uno24-i3_12l-64-m256-12_10-X-W_OS-HA
15日以内に準備完了: 1 units
₹74,800
₹89,800
/ $780
ಅಡ್ಡಿಯಿಲ್ಲದ ಕೆಲಸದ ಪ್ರವಾಹ: Thinvent Uno All-in-One PC!
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM128GB SSD512ಜಿಬಿ ಎಸ್ಎಸ್ಡಿi3-1215U processori3-1315U processorUno 21.5" enclosureಯೂನೋ 23.8" i3-1215U 16GB 256GBಉನೋ 23.8" i3-1215U 32ಜಿಬಿ 256ಜಿಬಿಉನೋ 23.8" i3-1215U 64GB 128GBಉನೋ 23.8" i3-1215U 64GB 512GBಯೂನೋ 23.8" ಐ3-1215ಯು 64ಜಿಬಿ 256ಜಿಬಿಯೂನೊ 23.8" i3-1315U 64GB 256GBಉನೋ 21.5" i3-1215U 64GB 256GB
仕様
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i3 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1215ಯು |
| ಕೋರ್ಗಳು | 6 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 10 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 64 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 256 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| ತೆರೆಯ ಗಾತ್ರ | 23.8 ಇಂಚ್ |
| ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ | 1920 × 1080 |
| ಪ್ರಕಾಶಮಾನತೆ | 250 ನಿಟ್ಸ್ |
| ವೀಕ್ಷಣ ಕೋನ | ಅಡ್ಡ 178°, ಲಂಬ 178° |
| ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಪಾಪ್ ಅಪ್, 2 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ |
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ಗಳು | 2 × 3 ವ್ಯಾಟ್ಸ್ |
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಸೈಡ್ ಯುಎಸ್ಬಿ 2.0 | 2 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 10 Amps |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°ಸಿ ~ 35°ಸಿ |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | All-in-One |
| ನಿಂತುಕೊಳ್ಳಿ | ಎತ್ತರ ಸರಿಹೊಂದಿಸಬಹುದಾದ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 541mm × 400mm × 55mm |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಮ್ ಮಿಶ್ರಲೋಹ, ಉಕ್ಕು ಮತ್ತು ಎಬಿಎಸ್ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| ಕೆನ್ಸಿಂಗ್ಟನ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| Net and Gross Weight | 8.49ಕೆಜಿ, 8.49ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | OS ಇಲ್ಲದೆ |
ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಪರಿಹಾರ ಬೇಕಾ? Thinvent Uno ಬಂದಿದೆ! ಎಲ್ಲವೂ ಒಂದೇ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ – ಸ್ಕ್ರೀನ್, ಸಿಸ್ಟಮ್, ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್ – ಗೊಂದಲವಿಲ್ಲ, ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಮೇಲೆ ಸ್ಥಳಾವಕಾಶವೂ ಹೆಚ್ಚು.
ಏಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು Thinvent Uno
- ಎಲ್ಲ ಕಾರ್ಯಗಳೂ ಮೃದುವಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತವೆ, ಕಾಯುವ ಸಮಯ ಕಡಿಮೆ.
- ಎರಡು LAN ಪೋರ್ಟ್ಗಳು ಹೆಚ್ಚು ಸುರಕ್ಷಿತ ಮತ್ತು ವೇಗವಾದ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ.
- ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಎತ್ತರ ಸರಿಹೊಂದಿಸಬಹುದು, ದೀರ್ಘಕಾಲ ಕುಳಿತಾಗಲು ಆರಾಮದಾಯಕ.
- ಕಡಿಮೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಬಳಕೆ, ಉದ್ಯಮ ಸ್ಥಳಗಳಿಗೆ ಪರಿಪೂರ್ಣ.
- ಬಲವಾದ ಮೆಟಲ್ ಮತ್ತು ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ ಬಾಡಿ, ದೀರ್ಘಕಾಲ ಬಳಕೆಗೆ.
ಅಂಗಡಿ ನಿರ್ವಹಣೆ, ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ ಫ್ಲೋರ್ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ಯಾನಲ್, ಸರ್ಕಾರಿ ಕಛೇರಿ ಕಾರ್ಯಗಳು, ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಸಂಸ್ಥೆಗಳು – ಎಲ್ಲೆಡೆಗೂ ಸರಿಹೊಂದುವ ಸಾಧನ.
ಇನ್ನು ಗೊಂದಲ ಮಾಡಬೇಡಿ. Thinvent Uno ನೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸ ಸರಳ, ವೇಗವಾಗಿ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿರಲಿ!