Thinvent® એરો મિની પીસી, ઇન્ટેલ® પ્રોસેસર N5095A (4 કોર), 2.9 GHz સુધી, 4 MB cache), 16GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, DOS
SKU: Aero-N5-16-m1024-12_5-m-DOS-0
3 દિવસમાં તૈયાર: 2 units
15 દિવસમાં તૈયાર: 42 units
થિન્વેન્ટ એરો: નાના પેકેજમાં મોટું પાવરહાઉસ!
સ્પષ્ટીકરણો
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 11th |
| સિરીઝ | Celeron |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | N5095A |
| કોર્સ | 4 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 2.9 GHz |
| કેશ | 4 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 16 GB |
| SSD સંગ્રહ | 1024 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી ૩.૦ | 4 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 4 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી સી | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 198mm × 187mm × 40mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 1.48kg, 1.48kg |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | FreeDOS |
તમારા રોજિંદા કામને સરળ બનાવવા માટે એકદમ પરફેક્ટ. ભલે તમે ઘરે કામ કરતા હોવ, નાનો બિઝનેસ ચલાવતા હોવ કે પછી સ્ટુડન્ટ હોવ, આ મિની પીસી તમારી બધી જરૂરિયાતો પૂરી કરશે.
ઓફિસના કામકાજ માટે
- ઈમેલ ચેક કરવા, ડોક્યુમેન્ટ્સ બનાવવા કે પ્રેઝન્ટેશન તૈયાર કરવા માટે ખૂબ જ સ્પીડી.
- ઓનલાઈન મીટિંગ્સ સરળતાથી કરો.
- નાના બિઝનેસમાં હિસાબ-કિતાબ રાખવા માટે બેસ્ટ.
ઘર માટે
- બાળકોના ઓનલાઈન ક્લાસ માટે.
- મૂવીઝ જોવા કે ગીતો સાંભળવા માટે.
- ઈન્ટરનેટ બ્રાઉઝિંગ અને સોશિયલ મીડિયા માટે.
ફાયદા
- જગ્યા બચાવે છે, તમારા ડેસ્ક પર ઓછી જગ્યા રોકશે.
- ખૂબ જ શાંતિથી કામ કરે છે, અવાજ નહીં આવે.
- ઈન્સ્ટોલ કરવું અને વાપરવું એકદમ સહેલું છે.
- ઓછી વીજળી વાપરે છે, વીજળી બિલમાં પણ મદદરૂપ.
આ Thinvent® Aero Mini PC સાથે, તમારા રોજિંદા કાર્યોને વધુ સ્માર્ટ અને વધુ કાર્યક્ષમ બનાવો.