Thinvent® Aero Mini PC, Intel® Core™ i3-1215U ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (6 ਕੋਰ, 4.4 GHz ਤੱਕ, 10 MB cache), 64GB DDR4 ਰੈਮ, 1TB SSD, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, DOS, Thinvent® ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ ਸੈਟ
SKU: Aero-i3_12-64-m1024-12_5-m-DOS-KM
15 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿਆਰ: 1 units
₹71,500
₹85,800
/ $750
ਤੁਹਾਡਾ ਡੈਸਕ, ਹੁਣ ਹੋਰ ਵੀ ਸਮਾਰਟ!
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i3 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1215ਯੂ |
| ਕੋਰ | 6 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.4 ਗੀਗਾਹਰਟਜ਼ |
| ਕੈਸ਼ | 10 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 64 ਜੀ.ਬੀ. |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 1024 GB |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਯੂਐਸਬੀ 2.0 | 2 |
| ਫਰੰਟ USB 2.0 | 4 |
| ਫਰੰਟ ਯੂਐਸਬੀ ਸੀ | 1 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 35°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ |
| ਆਕਾਰ | 198mm × 187mm × 40mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਸਟੀਲ ਅਤੇ ਏਬੀਐਸ ਪਲਾਸਟਿਕ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 2.10kg, 2.10kg |
ਐਕਸੈਸਰੀਜ਼
| ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ | 1 |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
ਇਹ ਤੁਹਾਡਾ ਪੂਰਾ ਕੰਪਿਊਟਰ, ਇਕ ਛੋਟੇ ਬਾਕਸ ਵਿੱਚ!
Thinvent® Aero Mini PC ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਅਤੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਦਾ ਤਰੀਕਾ ਬਦਲ ਦੇਵੇਗਾ। ਇਹ ਉਹ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਅਨੁਭਵ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਪਰ ਕਦਰਾਂ ਛੋਟਾ PC ਹੈ, ਜਿਸਦੀ ਤੁਸੀਂ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਹੇ ਸੀ।
ਇਹ ਕਿਸ ਲਈ ਬਿਲਕੁਲ ਸਹੀ ਹੈ
- ਘਰੇਲੂ ਯੂਜ਼ਰ: ਵੈੱਬ ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਿੰਗ, ਵੀਡੀਓਜ਼ ਦੇਖਣਾ, ਬੱਚਿਆਂ ਦਾ ਔਨਲਾਈਨ ਕਲਾਸ ਜਾਂ ਘਰ ਦਾ ਛੋਟਾ ਮੋਟਾ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇ, ਇਹ ਸਭ ਕੁਝ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਰੁਕਾਵਟ ਦੇ।
- ਆਫ਼ਿਸ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ: ਡੈਸਕ 'ਤੇ ਜਗ੍ਹਾ ਬਚਾਓ ਅਤੇ ਇਸਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮੌਜੂਦਾ ਮਾਨੀਟਰ ਨਾਲ ਜੋੜਕੇ ਤੁਰੰਤ ਆਪਣਾ ਡਿਜੀਟਲ ਵਰਕਸਟੇਸ਼ਨ ਸੈੱਟ ਅੱਪ ਕਰੋ।
- ਐਜੂਕੇਸ਼ਨ: ਇਹ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਇਕ ਸਸਤਾ ਅਤੇ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਹੱਲ ਹੈ, ਜੋ ਉਹਨਾਂ ਦੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਅਤੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਲਈ ਕਾਫ਼ੀ ਹੈ।
- ਡਿਜੀਟਲ ਸਾਈਨੇਜ ਅਤੇ ਐਂਟਰਟੇਨਮੈਂਟ: ਇਸਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਕ੍ਰੀਨ ਨਾਲ ਜੋੜੋ ਅਤੇ ਇਹ ਇਕ ਪਾਵਰਫੁਲ ਮੀਡੀਆ ਪਲੇਅਰ ਜਾਂ ਇਨਫੋਰਮੇਸ਼ਨ ਡਿਸਪਲੇ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰੇਗਾ।
ਇਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲਦਾ ਹੈ
ਇਕ ਛੋਟਾ, ਸਾਫ-ਸੁਥਰਾ ਅਤੇ ਚੁਸਤ ਸਿਸਟਮ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਡੈਸਕ 'ਤੇ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਜਗ੍ਹਾ ਘੇਰੇਗਾ। ਤੇਜ਼ ਅਤੇ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਵਾਇ-ਫਾਈ ਕਨੈਕਟ