Thinvent® ஏரோ மினி பிசி, Intel® Core™ i5-1240P செயலி (12 கோர், 4.4 GHz வரை, 12 MB cache) Dual LAN, 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, DOS, Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: Aero-i5_12l-16-m512-12_7-m-DOS-KM
₹43,900
₹52,700
/ $460
உங்கள் வணிகத்திற்கான சக்திவாய்ந்த, நம்பகமான கணினி துணைவர்!
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1240P |
| கோர்கள் | 12 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| முன்புற யுஎஸ்பி சி | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198மிமீ × 187மிமீ × 40மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு மற்றும் ஏபிஎஸ் பிளாஸ்டிக் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 2.23கிகி, 2.23கிகி |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
Thinvent Aero Mini PC - சிறிய அளவில், பெரிய செயல்திறன்
இது ஒரு சாதாரண கணினி இல்லை. உங்கள் கடை, அலுவலகம் அல்லது தொழிற்சாலையின் தேவைகளுக்கேற்ப வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு சிறந்த உத்தரவாதி. எந்தப் பணியையும் சுலபமாகக் கையாளும் சக்தி இதில் இருக்கிறது.
ஏன் Thinvent Aero Mini PC வாங்க வேண்டும்
- முழு நாளும் வேலை செய்யும் சக்தி: கடினமான மென்பொருள்களை இயக்குவதிலிருந்து, பல்வேறு வணிகப் பயன்பாடுகளை ஒரே நேரத்தில் நடத்துவது வரை எல்லாமே மிருதுவாக நடக்கும்.
- இடத்தை மிச்சப்படுத்துங்கள்: பெரிய CPU பெட்டிகள் இனி தேவையில்லை. இந்த சிறிய, நேர்த்தியான Mini PC உங்கள் மேசையில் அதிக இடத்தை எடுக்காது.
- இரட்டை இணைய இணைப்பு உத்தரவாதம்: இரண்டு LAN போர்ட்டுகள் உள்ளதால், உங்கள் இணைய இணைப்பு எப்போதும் நிலையானதாக இருக்கும். இது முக்கியமான ஆன்லைன் பரிவர்த்தனைகளுக்கு மிகவும் முக்கியமானது.
- எளிதான அமைப்பு: பெட்டியைத் திறந்து, பவர் அடாப்டரை இணைத்து, தொடங்குங்கள். உங்கள் வேலையில் கவனம் செலுத்துங்கள், தொழில்நுட்ப சிக்கல்களில் நேரத்தை வீணாக்க வேண்டாம்.
- வணிகங்களுக்கு சரியான தேர்வு: பில் செய்வது முதல் சரக்கு கணக்கிடுவது வரை, கடை மேலாண்மை மென்பொருள் இயக்குவது வரை, இது உங்கள் அன்றாட செயல்பாடுகளை மென்மையாக நடத்த உதவும்.
உங்கள் அன்றாட வணிக சவால்களுக்கு ஒரு நம்பகமான தீர்வு தேவையா? Thinvent Aero Mini PC உங்களுக்காகவே.