Thinvent® ஏரோ மினி பிசி, Intel® Core™ i5-1240P செயலி (12 கோர், 4.4 GHz வரை, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ, Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: Aero-i5_12l-4-m256-12_7-X-11P-KM
₹34,900
₹41,900
/ $370
வேகமும் பாதுகாப்பும் ஒரே இடத்தில்: Thinvent Aero Mini PC!
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1240P |
| கோர்கள் | 12 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| முன்புற யுஎஸ்பி சி | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198மிமீ × 187மிமீ × 40மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு மற்றும் ஏபிஎஸ் பிளாஸ்டிக் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 2.23கிகி, 2.23கிகி |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
சிறிய அளவு, பெரிய பலன்
- மிகச்சிறிய ஸ்பேஸில் வைத்துக்கொள்ளலாம், ஆனால் ஒரு முழு கம்ப்யூட்டரின் வேலையை செய்யும்.
- உங்கள் முகவரி, கணக்கு வைப்பகம், உற்பத்தித் தளம் எங்கிருந்தாலும் இந்த மினி பிசியை எளிதாக நிறுவலாம்.
- இது உங்கள் வணிகத்தின் மூளைக்கு உகந்த துணைபோல இருக்கும்.
வணிகத்திற்கு ஏற்ற உறுதி
- இரண்டு LAN போர்ட்டுகள் நெட்வொர்க் இணைப்பை மிகவும் நிலையானதாகவும் வேகமாகவும் செய்கின்றன.
- Windows 11 Pro உங்கள் முக்கியமான தரவுகளுக்கு மேலும் பாதுகாப்பு அளிக்கிறது.
- நீங்கள் தொடர்ந்து வேலை செய்ய, இது தொடர்ந்து வேலை செய்யும்.
எல்லாம் தயார்
- கீபோர்டு மற்றும் மவுஸ் சேர்த்து உடனடியாகப் பயன்படுத்தத் தயாராக இருக்கிறது.
- உங்கள் பழைய மானிட்டர், ப்ரொஜெக்டர் அல்லது டிஸ்ப்ளேயுடன் எளிதாக இணைக்கலாம்.
- அதிக வெப்பமோ சத்தமோ இல்லாமல் நீண்ட நேரம் நிலையான பணிகளைச் செய்யும்.
உங்கள் வணிக செயல்திறனை அடுத்த கட்டத்திற்கு எடுத்துச் செல்ல Thinvent Aero Mini PC உங்களுக்காகக் காத்திருக்கிறது!