Thinvent® ఏరో మినీ పిసి, ఇంటెల్® కోర్™ i5-1240P ప్రాసెసర్ (12 కోర్), 4.4 GHz వరకు, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 7A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, Windows 11 Pro, Thinvent® కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ సెట్
SKU: Aero-i5_12l-8-m512-12_7-X-11P-KM
₹39,500
₹47,400
/ $410
మీ స్పీడ్, మా పవర్! Thinvent Aero Mini PC.
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1240P |
| కోర్లు | 12 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 8 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 512 జీబి |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| ఫ్రంట్ యుఎస్బి సి | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 198mm × 187mm × 40mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | స్టీల్ మరియు ABS ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.23కిలోలు, 2.23కిలోలు |
ఉపకరణాలు
| కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ | 1 |
Operating System
| Operating System | మైక్రోసాఫ్ట్ విండోస్ 11 ప్రో |
కార్యాలయం నుండి ఫ్యాక్టరీ వరకు, అన్ని పనులు ఫాస్ట్గా
అద్భుతమైన పనితీరు
- ఇంటెల్ కోర్ i5 ప్రాసెసర్ తో సూపర్ ఫాస్ట్ స్పీడ్.
- ఒకేసారి ఎన్ని సాఫ్ట్వేర్లు రన్ చేసినా స్మూత్గా పని చేస్తుంది.
- డ్యూయల్ LAN పోర్ట్స్ తో నెట్వర్క్ కనెక్టివిటీ ఎప్పుడూ స్టేబుల్.
స్పేస్ సేవింగ్ డిజైన్
- టేబుల్ కింద స్పేస్ వెస్ట్ అవ్వదు, చిన్న పరిమాణంలో పెద్ద పనితీరు.
- స్టీల్ మెటీరియల్ తో మన్నికైన బిల్డ్ క్వాలిటి.
ఎక్కడైనా, ఎప్పుడైనా
- డిజిటల్ సైన్బోర్డ్స్, POS సిస్టమ్స్, ఫ్యాక్టరీ ఆటోమేషన్ కు పర్ఫెక్ట్.
- విడోస్ 11 ప్రో తో సిక్యూరిటీ మరియు ప్రొడక్టివిటీ ఫీచర్లు రెడీ.
- కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ సెట్ తో బాక్స్ నుండి బయటకు వచ్చేస్తే సిద్ధం!
పనులు సులభం, జీవితం సులభం. Thinvent Aero Mini PC తో స్మార్ట్ గా అప్గ్రేడ్ చేసుకోండి.