Thinvent® ஏரோ மினி பிசி, Intel® Core™ 5 120U புரோசேசர் (10 கோர், 5.0 GHz வரை, 12 MB cache), 4GB DDR4 ரேம், 32ஜிபி எம்எல்சி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, உபுண்டு லினக்ஸ், Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: Aero-i5_14-4-S32-12_7-X-U-KM
₹38,100
₹45,700
/ $400
உங்கள் வேகத்திற்கு ஓட்டம் சொல்லும் சிறிய சாதனம்!
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 14வது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 120U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 5 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 32 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 2 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| முன்புற யுஎஸ்பி சி | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198மிமீ × 187மிமீ × 40மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு மற்றும் ஏபிஎஸ் பிளாஸ்டிக் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.84கி.கி, 1.84கி.கி |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
Operating System
| Operating System | உபுண்டு லினக்ஸ் 24.04 எல்.டி.எஸ் |
இது ஒரு சின்ன பிசி இல்லை, இது ஒரு பெரிய சாதனை!
எந்த இடத்திலும் பொருந்தும், எந்த வேலையையும் செய்யும்
- உங்கள் முக்கிய கணினியாக வீட்டில் அல்லது அலுவலகத்தில் பயன்படுத்தலாம்.
- மாணவர்களுக்கு சிறந்த டிஜிட்டல் துணை, படிப்பதற்கும் புரோஜெக்டுகளுக்கும் ஏற்றது.
- கடை, ஓட்டல், சிறு தொழில் நிறுவனங்களில் கேஷ் ரிஜிஸ்டராகவோ அல்லது டிஸ்ப்ளே சிஸ்டமாகவோ சிறப்பாக வேலை செய்யும்.
- டிஜிட்டல் சைக்னேஜ், இன்ஃபர்மேஷன் கியோஸ்க்குகளுக்கு ரொம்பவும் பொருத்தமானது.
நீங்கள் அனுபவிப்பது
- புதிய உபுண்டு லினக்ஸ் ஒ.எஸ். இலவசமான, பாதுகாப்பான, வைரஸ் பயம் இல்லாத அனுபவம்.
- கம்பியால் இணைக்கப்பட்ட நெட்வொர்க்கில் முழு வேக ஸ்திரத்தன்மை.
- உடனடியாக ஆரம்பிக்கும் வேகம், காத்திருப்பு இல்லை.
- கம்ப்யூட்டிங் சக்தி நிறைய, ஆனால் மின்சாரம் சிக்கனம்.
- உங்கள் டிவியை ஸ்மார்ட் கணினியாக மாற்ற எல்லா இணைப்புகளும் உள்ளன.
- தனி விசைப்பலகை, சுட்டி செட் உடன் வருகிறது, வாங்கினால் உடனே பயன்படுத்தலாம்.
எல்லாவற்றையும் விட முக்கியமானது, இது உங்கள் இடத்தை குறைவாகவே எடுத்துக்கொள்ளும். மேஜை மீது சிறிது இடமே போதும்!
உங்கள் அன்றாட கணினி தேவைகளுக்கு ஒரு நம்பகமான, விலை குறைந்த, சக்திவாய்ந்த தீர்வு.