Thinvent® એરો મિની પીસી, ઇન્ટેલ® કોર™ i7-1255U પ્રોસેસર (10 કોર, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 16GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, DOS, Thinvent® કીબોર્ડ અને માઉસ સેટ
SKU: Aero-i7_12l-16-m512-12_5-m-DOS-KM
₹50,200
₹60,200
/ $530
તમારું કામ ઝડપી, સરળ અને સ્માર્ટ બનાવો
સ્પષ્ટીકરણો
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i7 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1255U |
| કોર્સ | 10 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.7 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 16 GB |
| SSD સંગ્રહ | 512 GB |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 4 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી સી | 1 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 198mm × 187mm × 40mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 2.14kg, 2.14kg |
એક્સેસરીઝ
| કીબોર્ડ અને માઉસ | 1 |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | FreeDOS |
Thinvent® Aero Mini PC સાથે, તમે જે પણ કામ કરો છો તે વધુ મજાનું અને ઝડપી બનશે. આ નાનકડું પણ પાવરફુલ મશીન તમારા ડેસ્ક પર વધારે જગ્યા નહીં રોકે, પણ તમારા કામમાં મોટી અસર લાવશે.
ક્યાંય પણ, ગમે ત્યારે ઉપયોગ માટે
- ઓફિસના કામ હોય, ડિઝાઇનિંગ હોય કે પછી કોઈ ખાસ પ્રોજેક્ટ, Aero Mini PC દરેક પરિસ્થિતિમાં તમને સાથ આપશે.
- નાનકડું હોવા છતાં, તે ભારે કામો પણ સરળતાથી સંભાળી શકે છે.
તમારા કામને નવી ઊંચાઈ આપો
- તમારી જરૂરિયાત મુજબ, આ પીસી તમને સ્મૂધ અને ફાસ્ટ પરફોર્મન્સ આપશે.
- તેનું ડિസൈન એટલું સરસ છે કે તે તમારા વર્કસ્પેસને પણ આકર્ષક બનાવશે.
આજના સમયમાં સ્પીડ અને કાર્યક્ષમતા ખૂબ જ જરૂરી છે. Aero Mini PC તમને આ બંને વસ્તુઓ એકસાથે આપે છે, જેથી તમે તમારા લક્ષ્યોને વધુ સારી રીતે પ્રાપ્ત કરી શકો.