Thinvent® Neo H మినీ PC, Intel® Core™ i3-1215U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.4 GHz వరకు, 10 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 7A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, OS లేకుండా
SKU: H-i3_12l-32-m512-12_7-m-W_OS-0
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 1 units
పని చేయడానికి ఇది ఒక్కటే, సింగిల్ మైండెడ్: థిన్వెంట్ నియో హెచ్ మినీ పీసీ.
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1215యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 32 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 512 జీబి |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 210మిమీ × 202మిమీ × 80మిమీ |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | ఉక్కు |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.79 కిలోగ్రాములు, 2.21 కిలోగ్రాములు |
Operating System
| Operating System | OS లేకుండా |
మీ పరిశ్రమను నడిపించడానికి కావలసిన శక్తి, ఇప్పుడు ఒక చిన్న ప్యాకేజీలో
ఎందుకు ఇది స్పెషల్?
- ఇది మా అత్యంత శక్తివంతమైన నియో మోడల్. భారీ డేటా ప్రాసెసింగ్, మల్టీ-టాస్కింగ్ - ఇవన్నీ సులభంగా.
- పూర్తిగా ఇండియాలో డిజైన్ చేయబడింది మరియు తయారు చేయబడింది, మీ స్థానిక పరిస్థితుల కోసం నిర్మించబడింది.
- మోటా స్టీల్ బిల్డ్ అంటే రోజువారీ ఇండస్ట్రియల్ షాక్లు, వైబ్రేషన్లు ఎలాంటి ప్రభావం చూపించవు. మనమాటే, ఇది ట్యాంక్ లాంటిది.
ఇది మీకు ఏమి చేస్తుంది?
- ఫ్యాక్టరీల్లో ఆటోమేషన్ కంట్రోల్, డిజిటల్ సైనేజ్లు లేదా సీఐటీవీ సిస్టమ్లను నిర్వహించండి - సున్నితమైన పనులు కూడా స్మూద్గా జరుగుతాయి.
- రెండు LAN పోర్ట్లు మరియు అనేక కనెక్టివిటీ ఎంపికలు, మీకు కావలసిన ఎలక్ట్రికల్ లేదా నెట్వర్క్ సిస్టమ్లన్నింటినీ ఒకే చోట నియంత్రించడం సాధ్యపడుతుంది.
- చిన్న స్థలం, పెద్ద పని. ఇది మీ మెషినరీ లేదా వాల్లో సర్దుబాటు చేసుకుంటుంది, ఫుల్-సైజ్ కంప్యూటర్ స్పేస్ అక్కర్లేదు.
థిన్వెంట్ నియో హెచ్. మీ పనిని సులభం చేయడానికి నిర్మించిన ఒక ఇండియన్ వర్క్హార్స్.