Thinvent® ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಪಿಸಿ ಐಪಿಸಿ3, Intel® Core™ i3-1215U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (6 ಕೋರ್), 4.4 ಜಿಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 10 MB cache), 8GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ WiFi, DOS
SKU: IPC3-i3_12-8-m256-12_5-m-DOS-0
3 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 1 units
15 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 1 units
ಕಷ್ಟದ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಕೂಡ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸ ನಿರ್ವಹಣೆಯ ನಂಬಲರ್ಹ ಸಂಗಾತಿ!
ವಿವರಗಳು
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i3 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1215ಯು |
| ಕೋರ್ಗಳು | 6 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 10 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 8 ಜಿಬಿ |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 256 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 ಡಿಬಿ9 ಪುರುಷ್ ಆರ್ಎಸ್232 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್ | Wi-Fi 5 (802.11ac), ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 50°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | ಆರ್ಓಎಚ್ಎಸ್, ಐಎಸ್ಓ |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪಿಸಿ |
| ಥರ್ಮಲ್ ವಿನ್ಯಾಸ | ಫ್ಯಾನ್ಲೆಸ್ ಪ್ಯಾಸಿವ್ ಕೂಲಿಂಗ್ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 200mm × 184mm × 52mm |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಅನೋಡೈಸ್ಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | ಬೆಳ್ಳಿ |
| Net and Gross Weight | 2.45kg, 2.87kg |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
ಜೋಡಣೆ ಅನಿಮೇಷನ್
ಈ IPC ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಖಾನೆ, ವರ್ಕ್ಶಾಪ್ ಅಥವಾ ಯಾವುದೇ ಕಠಿಣ ವಾತಾವರಣದಲ್ಲೂ ಅಚ್ಚಳಿಯದೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇದು ಕೇವಲ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಅಲ್ಲ, ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ಅವಿಭಾಜ್ಯ ಅಂಗ.
ನಿಮಗಾಗಿ ಹೇಗೆ ಸಹಕಾರಿ
- ಕಠಿಣ ಪರಿಸರಕ್ಕೆ ತಯಾರಾದ ರಚನೆ: ಧೂಳು, ಕಂಪನ, ತೀವ್ರ ಉಷ್ಣತೆ – ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಸಹಿಸಿಕೊಂಡು ನಿಷ್ಠೆಯಿಂದ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಫ್ಯಾನ್ಲೆಸ್ ವಿನ್ಯಾಸದಿಂದ ಯಾವುದೇ ಚಲಿಸುವ ಭಾಗಗಳಿಲ್ಲ, ದೀರ್ಘಾವಧಿ ಸುರಕ್ಷಿತತೆ.
- ನಿರಂತರ, ಅವಿರತ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ: 24 ಗಂಟೆ 7 ದಿನ ನಿರಂತರವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಉತ್ಪಾದನೆ ಅಥವಾ ಮಾನಿಟರಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಎಂದೂ ನಿಲ್ಲದಿರಲಿ.
- ಸುಲಭ ಸಂಯೋಜನೆ ಮತ್ತು ಬಳಕೆ: ಹಳೆಯ ಮತ್ತು ಹೊಸ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಎರಡನ್ನೂ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಅನುಕೂಲ. ಸುಲಭವಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಿ, ವೈರ್ಲೆಸ್ನಿಂದ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ, ಕೆಲಸ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ.
- 'ಮೇಡ್ ಫಾರ್ ಇಂಡಿಯಾ' ಸಾಮರ್ಥ್ಯ: ಭಾರತದಲ್ಲೇ 100% ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ, ನಮ್ಮ ಕಾರ್ಖಾನೆಗಳ ಅಗತ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಂಡಿದೆ.
ಇದು ನಿಮ್ಮ IoT ಯೋಜನೆಗಳ ಹೃದಯ, ಕಾರ್ಖಾನೆಯ ಆಟೋಮೇಶನ್ನ ಮೆದುಳು, ಅಥವಾ ಡಿಜಿಟಲ್ ಸಾಕ್ಷ್ಯಪಟ್ಟಿಯ ವಿಶ್ವಾಸಪಾತ್ರ ಕೇಂದ್ರವಾಗಬಲ್ಲದು. ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆ ಮತ್ತು ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಸರಿಯಾದ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಬಯಸುವ ಪ್ರತಿ ಉದ್ಯಮಿ ಅಥವಾ ನವೋದ್ಯಮಿಗಾಗಿ.
ನಿಮ್ಮ ಕಠಿಣ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಒಂದು ಬಲವಾದ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಸಂಗಾತ