Thinvent® இண்டஸ்ட்ரியல் பிசி ஐபிசி3, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache), 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, DOS
SKU: IPC3-i3_12-16-m256-12_5-m-DOS-0
3 நாட்களில் தயார்: 1 units
15 நாட்களில் தயார்: 1 units
தொழில்துறை சவால்களுக்கு ஒரு அறிவார்ந்த தீர்வு: Thinvent® IPC3.
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ஆண் RS232 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 50°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | RoHS, ISO |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | தொழிற்துறை கணினி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 200மிமீ × 184மிமீ × 52மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | அனோடைசு செய்யப்பட்ட |
| Housing Colour | வெள்ளி |
| Net and Gross Weight | 2.45kg, 2.87kg |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
அசெம்பிளி அனிமேஷன்
நீங்கள் ஒரு தொழிற்சாலை மேலாளரா? அல்லது ஸ்மார்ட் ஐஓடி திட்டங்களை கட்டமைக்கும் ஒரு புதுமைப்பித்தனா? உங்கள் சூழலே உங்கள் மிகப்பெரிய சவால். தூசி, ஈரப்பதம், கட்டுப்படுத்த முடியாத வெப்பநிலை, தொடர்ச்சியான இயக்கம்... இவை அனைத்தையும் தாங்கி, நம்பகமாக செயல்பட ஒரு கணினி தேவைப்படுகிறது.
Thinvent® IPC3 Industrial PC அந்த நம்பிக்கையான துணைப்படை.
இதன் சாதனை என்னவென்றால்
எந்தச் சூழலிலும் அசையாத நம்பகத்தன்மை
- முற்றிலும் ஃபேன்லெஸ் டிசைனில், உள்ளே தூசி புக முடியாது.
- வெள்ளி நிற அனோடைஸ்டு அலுமினிய உடல், கடினமான தொழில்துறை சூழல்களையும் எதிர்கொள்கிறது.
- 0°C முதல் 50°C வரை இடைவிடாது 24/7 வேலை செய்ய தயாராக உள்ளது.
சிக்கலான பணிகளுக்கு வலுவான செயல்திறன்
- நவீன பிராசஸர் மூலம் பல பணிகளை ஒரே நேரத்தில் மென்மையாக கவனிக்கிறது.
- உங்கள் முக்கியமான தொழில்துறை மென்பொருட்கள் மற்றும் தரவுகளை விரைவாக இயக்க உதவுகிறது.
- Dual Band WiFi மற்றும் ஜிகாபிட் இதர்நெட் மூலம் எங்கிருந்தும் இணைக்க முடியும்.
முற்றிலும் 'மேட் இன் இந்தியா' டிசைன்
- இந்தியாவிலேயே 100% வடிவமைக்கப்பட்ட இந்த ஐபிசி, உள்ளூர் தேவைகள் மற்றும் சவால்களை நன்கு அறிந்தது.
- எளிமையான இணைப்பு மற்றும் பராமரிப்பிற்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.
Thinvent® IPC3 என்பது ஒரு கணினி மட்டுமல்ல, உங்கள் தொழில்துறை ஆட்டோமேஷன், ஐஓடி கேட்வே, டிஜிட்டல் சைக்னேஜ் அல்லது கடினமான சூழலில் தரவு மேலாண்மை ஆகியவற்றின் நெஞ்சோடு இணைந்த ஒரு நம்பிக்கையான கன்சோல்.
உங்கள் செயல்முறைகளை நவீனமயமாக்குங்கள். நம்பகத்தன்மையை முதலிடமாக வைக்கவும்.