Thinvent® இண்டஸ்ட்ரியல் பிசி ஐபிசி3, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 ரேம், 1TB SSD, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, Thinux™ எம்பெடெட் லினக்ஸ், குவாட் டிபி9 சீரியல்
SKU: IPC3-i3_12l-4-m1024-12_7-X-Thinux-4S
15 நாட்களில் தயார்: 1 units
₹45,600
₹54,700
/ $480
தொழில்துறைக்கான துணிச்சலான துணை: Thinvent IPC3!
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ஆண் RS232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 50°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | RoHS, ISO |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | தொழிற்துறை கணினி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 200மிமீ × 184மிமீ × 52மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | அனோடைசு செய்யப்பட்ட |
| Housing Colour | வெள்ளி |
| Net and Gross Weight | 2.55கிகி, 2.97கிகி |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
அசெம்பிளி அனிமேஷன்
நம்பகமான செயல்திறனை எதிர்பார்க்கும் கடினமான சூழல்களுக்கு இது தயாராக உள்ளது.
உங்கள் தொழில்துறை தீர்வுகளுக்கு சரியான கணினி இதுதான்
- கடினமான தொழிற்சாலை சூழல்களிலும், குளிர் அல்லது வெப்ப நிலைகளிலும் தொடர்ந்து நம்பகமாக வேலை செய்யும்.
- முற்றிலும் பணியில்லா (Fanless) வடிவமைப்பு, தூசி மற்றும் அழுக்கு பிரச்னைகள் இல்லை, பராமரிப்பு குறைவு.
- மின்சாரம் மற்றும் வலையமைப்புக்கான இரட்டை இணைப்புகள், தொடர்ந்த செயல்பாட்டை உறுதி செய்கிறது.
- Thinvent-ன் சொந்த Thinux இயக்க முறைமையுடன், வேகமாகத் தொடங்குகிறது, வைரஸ் பயம் இல்லை, நீண்ட காலம் ஆதரவு உள்ளது.
- நான்கு தொடர் துறைகள் (Serial Ports) பழைய மற்றும் புதிய தொழில்துறை இயந்திரங்கள், சென்சார்கள் அனைத்தையும் இணைக்க உதவுகின்றன.
- முழுக்க முழுக்க இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டது, உள்ளூர் தேவைகளுக்கு ஏற்றது.
கிடங்கு மேலாண்மை, உற்பத்தி கண்காணிப்பு, IoT சாதன இணைப்பு, டிஜிட்டல் சைக்னேஜ், போக்குவரத்து கட்டுப்பாடு – எந்தப் பயன்பாட்டிற்கும் உறுதியான தளம்.
உங்கள் தொழிலை முன்னேற்ற ஒரு நம்பகமான கணினி தேவையா? Thinvent IPC3 உங்களுக்காகக் காத்திருக்கிறது.