Thinvent® ਇੰਡਸਟਰੀਅਲ ਪੀਸੀ IPC3, Intel® Core™ i3-1215U ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (6 ਕੋਰ, 4.4 GHz ਤੱਕ, 10 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 ਰੈਮ, 512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀ, 12V 7A ਅਡੈਪਟਰ, ਕੋਈ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨਹੀਂ, Thinux™ ਐਮਬੈਡਡ ਲਿਨਕਸ
SKU: IPC3-i3_12l-4-m512-12_7-X-Thinux-0
3 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿਆਰ: 1 units
15 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿਆਰ: 1 units
₹37,500
₹45,000
/ $390
ਆਪਣੇ ਔਖੇ-ਸਖ਼ਤ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਬੇਵੱਕੂਫ਼, ਮਜ਼ਬੂਤ ਸਾਥੀ!
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i3 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1215ਯੂ |
| ਕੋਰ | 6 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.4 ਗੀਗਾਹਰਟਜ਼ |
| ਕੈਸ਼ | 10 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | ੪ ਜੀਬੀ |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 512 ਜੀ.ਬੀ. |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਫਰੰਟ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ਮਰਦ RS232 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 7 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~275 ਵੋਲਟ ਏਸੀ, 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 50°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | ਆਰਓਐਚਐਸ, ਆਈਐਸਓ |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਇੰਡੱਸਟਰੀਅਲ PC |
| ਥਰਮਲ ਡਿਜ਼ਾਈਨ | ਫੈਨਲੈਸ ਪੈਸਿਵ ਕੂਲਿੰਗ |
| ਆਕਾਰ | 200mm × 184mm × 52mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਐਨੋਡਾਈਜ਼ਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | ਚਾਂਦੀ |
| Net and Gross Weight | 2.55ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 2.97ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ਅਸੈਂਬਲੀ ਐਨੀਮੇਸ਼ਨ
ਤੁਹਾਡੇ ਉਦਯੋਗਿਕ ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਦਿਲੋਂ ਸੇਵਾ ਕਰਨ ਵਾਲਾ
ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ ਲਾਈਨ ਦਾ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਸਾਥੀ ਹੈ। ਧੂੜ, ਗਰਮੀ, ਲਗਾਤਾਰ ਚੱਲਣਾ... ਕੋਈ ਵੀ ਮੁਸ਼ਕਲ ਇਸਨੂੰ ਰੋਕ ਨਹੀਂ ਸਕਦੀ।
ਕਿਉਂ ਚੁਣੋ ਇਸਨੂੰ
- ਸਖ਼ਤ ਮਾਹੌਲ ਵਿੱਚ ਵੀ ਪੱਕਾ: ਬਿਨਾਂ ਫੈਨ ਦੇ ਡਿਜ਼ਾਈਨ, ਮਤਲਬ ਕੋਈ ਮੂਵਿੰਗ ਪਾਰਟਸ ਨਹੀਂ, ਕੋਈ ਧੂੜ ਅੰਦਰ ਨਹੀਂ। 0°C ਤੋਂ 50°C ਤੱਕ ਬਿਨਾਂ ਰੁਕੇ ਕੰਮ ਕਰੇਗਾ।
- ਲਗਾਤਾਰ 24x7 ਚੱਲਦਾ ਰਹੇ: ਫੈਕਟਰੀ, ਵੇਅਰਹਾਊਸ ਜਾਂ ਆਊਟਡੋਰ IoT ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ... ਇਹ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੈ।
- ਦੂਰੋਂ ਪੂਰਾ ਕੰਟਰੋਲ: ਬਰਾਊਜ਼ਰ ਤੋਂ ਹੀ ਰਿਮੋਟ ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ ਕਰੋ, VNC ਨਾਲ ਸਕ੍ਰੀਨ ਦੇਖੋ, ਆਰਾਮ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਡਿਵਾਈਸ ਮੈਨੇਜ ਕਰੋ।
- ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ ਲਈ ਤਿਆਰ: ਜਾਵਾ, ਪਾਈਥਨ, ਲਿਬਰੇਆਫਿਸ, ਮਲਟੀਮੀਡੀਆ ਪਲੇਅਰ... ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਇਸ 'ਤੇ ਸਹਿਜੇ ਚੱਲੇਗਾ।
- ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਡਿਜ਼ਾਈਨ: ਦੇਸੀ ਸੋਚ, ਦੇਸੀ ਡਿਜ਼ਾਈਨ, ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਸਮਝਣ ਵਾਲਾ।
ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਫੈਕਟਰੀ ਦੀ ਸਮਰੱਥਾ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਬਣਿਆ ਹੈ। ਥਿੰਕਵੈਂਟ ਦਾ ਇਹ