Thinvent® ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಪಿಸಿ ಐಪಿಸಿ3, Intel® Core™ i3-1215U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (6 ಕೋರ್), 4.4 ಜಿಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 10 MB cache) Dual LAN, 16GB DDR4 RAM, 512ಜಿಬಿ ಎಸ್ಎಸ್ಡಿ, 12V 7A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, Thinux™ ಎಂಬೆಡೆಡ್ ಲಿನಕ್ಸ್
SKU: IPC3-i3_12l-16-m512-12_7-X-Thinux-0
3 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 1 units
15 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 1 units
₹43,600
₹52,300
/ $450
ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಶಕ್ತಿ, ನಿಮ್ಮ ಕೈಯಲ್ಲಿ!
ವಿವರಗಳು
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i3 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1215ಯು |
| ಕೋರ್ಗಳು | 6 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 10 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 16 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 512 ಜಿಬಿ |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 ಡಿಬಿ9 ಪುರುಷ್ ಆರ್ಎಸ್232 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 7 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 50°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | ಆರ್ಓಎಚ್ಎಸ್, ಐಎಸ್ಓ |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪಿಸಿ |
| ಥರ್ಮಲ್ ವಿನ್ಯಾಸ | ಫ್ಯಾನ್ಲೆಸ್ ಪ್ಯಾಸಿವ್ ಕೂಲಿಂಗ್ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 200mm × 184mm × 52mm |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಅನೋಡೈಸ್ಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | ಬೆಳ್ಳಿ |
| Net and Gross Weight | 2.55ಕೆಜಿ, 2.97ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ಜೋಡಣೆ ಅನಿಮೇಷನ್
ನಿಮ್ಮ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ನಿಖರವಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಪರಿಹಾರ
ಇದು ಕೇವಲ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಅಲ್ಲ, ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯ ನಂಬಲರ್ಹ ಪಾಲುದಾರ.
ಏಕೆ ಆರಿಸಬೇಕು ಥಿನ್ವೆಂಟ್ IPC3
- ನಿರಂತರ 24x7 ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗೆ ಸಿದ್ಧವಾದ ರೂಢ ಮತ್ತು ಬಾಳಿಕೆ ಬರುವ ವಿನ್ಯಾಸ
- ಧೂಳು, ತೇವ ಮತ್ತು ಕಠಿಣ ಪರಿಸರಗಳಿಗೆ ತಯಾರಾಗಿರುವ ಫ್ಯಾನ್ಲೆಸ್ ಸಿಸ್ಟಮ್
- ಇಂಟೆಲ್ ಕೋರ್ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ನ ಶಕ್ತಿ, ಸುಗಮ ಮತ್ತು ವೇಗವಾದ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಗಾಗಿ
- ಭಾರತದಲ್ಲಿ 100% ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ, ನಮ್ಮ ಭಾರತೀಯ ತಾಂತ್ರಿಕತೆಯ ಗರ್ವ
- ದೂರದಿಂದಲೇ ನಿರ್ವಹಣೆ ಮತ್ತು ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡಲು ಸುಲಭವಾದ ಸಾಧನಗಳು
ಸೂಕ್ತ ಬಳಕೆಯ ಸನ್ನಿವೇಶಗಳು
- ಕಾರ್ಖಾನೆಗಳಲ್ಲಿ ಯಂತ್ರಗಳ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮತ್ತು ನಿಯಂತ್ರಣ
- IoT ಸಾಧನಗಳು ಮತ್ತು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ಗಳ ಹೃದಯವಾಗಿ
- ಡಿಜಿಟಲ್ ಸಹಿ ಮತ್ತು ದಾಖಲೆ ನಿರ್ವಹಣೆಗಾಗಿ
- ದೂರಸ್ಥ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ವಿಡಿಯೋ ಮತ್ತು ಧ್ವನಿ ಸಂವಹನ
- ವಾಹನ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮತ್ತು ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ಗಳಲ್ಲಿ
ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ಸರಳಗೊಳಿಸಿ, ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆಯೊಂದಿಗೆ ಮುಂದೆ ಸಾಗಿ. ಥಿನ್ವೆಂಟ್ IPC3 ನಿಮ್ಮ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಡಿಜಿಟಲ್ ಪರಿವರ್ತನೆಯ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಸಂಗಾತಿ.