Thinvent® ఇండస్ట్రియల్ పిసి IPC3, Intel® Core™ i3-1215U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.4 GHz వరకు, 10 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 7A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, OS లేకుండా
SKU: IPC3-i3_12l-4-m512-12_7-X-W_OS-0
৩ দিনের মধ্যে প্রস্তুত: 1 units
১৫ দিনের মধ্যে প্রস্তুত: 1 units
మన ఇండియన్ టెక్నాలஜీ, అందుకే Thinvent® IPC3
নির্দিষ্টকরণ
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1215యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 4 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 512 జీబి |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 డీబీ9 మేల్ RS232 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 50°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | ఇండస్ట్రియల్ PC |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 200mm × 184mm × 52mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | అనోడైజ్డ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | వెండి |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.55కిలోలు, 2.97కిలోలు |
Operating System
| Operating System | OS లేకుండా |
এসেম্বলি অ্যানিমেশন
మీ ఫ్యాక్టరీలోని దుమ్ము, వేడి, కంపనం ఏమీ లెక్క చేయదు.
ఎందుకంటే ఇండియా లోనే డిజైన్ అయిన ఈరగ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ పీసీ ఐపీసీ౩ పూర్తిగా ఫ్యాన్లెస్ మరియు ఫుల్ మెటల్ సిల్వర్ కలర్ బాడీని కలిగి ఉంది.
మొత్తం డిజైనింగ్ ఇండియాలోనే జరిగింది. ఇది సింఫాల్ మాత్రమే రగ్డ్ మరియు డ్యూరబుల్ గా, 24x7 నిర్విరామంగా నడుస్తుంది.
ఈరగ్డ్ నుంచే విడ్వే బతకమంటే భారీగా?
- దూము నిండిన ఫ్యాక్టరీల్లో కూడా అతి చుక్కలతో క్యాటరైస్ కాకుండా సంచలనాత్మక performance.
- మీ ఉత్పత్తి లైన్ లెకించాడంటే Xమాలొ ప్రతీెయ బుగ్గళ్ళే ఇపPEడ ఫ్యూల్ గా రనేTవన్ nít – Dual LANs తోడెన्डాళును అడుస్తుంది.
- పవర్ ఈప్లలను పెట్టడబ ouత మాట ( లో minspam తో ).
- నాయిన _summable_Point wise de=24".
మీ మెకానికదాన Xpress_ =power need0్ చ la.
100% Domicile design మ., tough sheen (Look cool-7 V ) M d .
(Comment: Use enrg F0 | ‘ మెౕ Nంప ’ case from O. J . that)
వెరసా: If you need tμ perLure in4er fl. No stupid hard disks to worry about – 12Jre <38 ; run automated 、、 machines neNo worry temp*1
You know why Small-factor? Place install vi anywhere - From automation Panel,s Machine3 assembly line me panel.m short form in E state run batch after m's fun today deis।
య్యబm తాగించL opవ. కట ఈ "IPC line design m 100 Home D.I