Thinvent® இண்டஸ்ட்ரியல் பிசி ஐபிசி3, <span>Intel® Core™ i3-1315U</span> செயலி (6 கோர், 4.5 GHz வரை, 10 MB cache), 4GB DDR4 ரேம், 1TB SSD, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ, குவாட் டிபி9 சீரியல்
SKU: IPC3-i3_13-4-m1024-12_7-X-11P-4S
15 நாட்களில் தயார்: 3 units
₹46,200
₹55,400
/ $480
தொழிற்சாலையின் இதயத்திற்கு ஒரு வலுவான துடிப்பு: Thinvent® IPC3!
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 13வது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1315U |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.5 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ஆண் RS232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 50°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | RoHS, ISO |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | தொழிற்துறை கணினி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 200மிமீ × 184மிமீ × 52மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | அனோடைசு செய்யப்பட்ட |
| Housing Colour | வெள்ளி |
| Net and Gross Weight | 2.48கிகி, 2.90கிகி |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
அசெம்பிளி அனிமேஷன்
இந்த கம்ப்யூட்டர் வெறும் இயந்திரம் அல்ல, உங்கள் கடினமான பணியின் நம்பிக்கையான கூட்டாளி. கடினமான தொழில்துறை சூழல்களில் கூட நம்பகமாக 24/7 வேலை செய்ய வடிவமைக்கப்பட்டது.
ஏன் Thinvent® IPC3 தேவை?
- கடினமான சூழல்களுக்கு தயார்: தூசி, அதிக வெப்பம், அதிர்வு எதுவாக இருந்தாலும் சமாளிக்கும் ரகமான வடிவமைப்பு. பன்லஸ் வடிவமைப்பு காரணமாக பழுது ஏற்படும் வாய்ப்பு குறைவு.
- தொடர்ச்சியான செயல்திறன்: பல பணிகளை ஒரே நேரத்தில் சுமூகமாக கையாளும் சக்தி, உங்கள் உற்பத்தி அல்லது கண்காணிப்பு செயல்முறைகள் எப்போதும் முறையாக இயங்கும்.
- பழைய இயந்திரங்களுடன் இணைப்பது எளிது: பல சீரியல் போர்ட்கள் உள்ளமைக்கப்பட்டிருப்பதால், தொழிற்சாலையில் உள்ள பழைய மற்றும் புதிய மெஷின்கள், சாதனங்கள் அனைத்தையும் இணைக்க முடியும்.
- முழுமையான 'மேட் இன் இந்தியா' நம்பிக்கை: இந்தியாவில் 100% வடிவமைக்கப்பட்டு, உள்ளூர் தேவைகளுக்கு ஏற்ப கவனித்து உருவாக்கப்பட்ட தயாரிப்பு.
- குறைந்த மின்சாரம், அதிக செயல்திறன்: ஆற்றல் மிச்சம், உங்கள் இயக்க செலவை குறைக்க உதவும்.
உங்கள் தொழிற்சாலை, ஐஓடி பயன்பாடுகள், ரோபோக்கள் அல்லது எந்த கடினமான பணியிலும் நீங்கள் நம்பிக்கையுடன் நீண்ட காலத்திற்கு நிறுவலாம். வெள்ளி நிற அனோடைஸ்டு முடிப்பு, அதன் உறுதியை வெளிப்படுத்துகிறது.
உங்கள் செயல்முறைகளை நவீனமயமாக்கி, நம்பகத்தன்மையை உச்சத்தில் கொண்டு செல்ல Thinvent® IPC3 உங்களுக்காகக் காத்திருக்கிறது!