Thinvent® ನಿಯೋ ಆರ್/4 ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, ಇಂಟೆಲ್® ಕೋರ್™ i5-1240P ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (12 ಕೋರ್), 4.4 ಜಿಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 7A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, DOS
SKU: R-i5_12l-4-m256-12_7-X-DOS-0
ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಅಡ್ಡಿ ಇಲ್ಲ, ವೇಗಕ್ಕೆ ಝಡ್ಡು: Thinvent® Neo R/4
ವಿವರಗಳು
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i5 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1240P |
| ಕೋರ್ಗಳು | 12 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 12 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 4 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 256 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 7 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | ೧೯೮ಮಿಮೀ × ೨೦೦ಮಿಮೀ × ೭೩ಮಿಮೀ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ತೂಕ | ೧೧೦ ಗ್ರಾಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಉಕ್ಕು |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.72ಕೆಜಿ, 2.13ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
ಯಾವುದೇ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ, ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಕೈಹಿಡಿಯುವ ಸಂಗಾತಿ. ಈ ಪುಟ್ಟ ಸಾಧನ ನಿಮ್ಮ ಡೆಸ್ಕ್ ಮೇಲೆ ಕಡಿಮೆ ಜಾಗ ಆಕ್ರಮಿಸಿಕೊಂಡು, ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಸುಲಭ ಮತ್ತು ವೇಗಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.
- ನಿಮ್ಮ ಪ್ರತಿದಿನದ ಆಫೀಸ್ ಕೆಲಸಗಳಿಗೆ ಸೂಪರ್ ಫಾಸ್ಟ್ ಪರ್ಫಾರ್ಮೆನ್ಸ್.
- ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ, ಅಕೌಂಟಿಂಗ್, ಡೇಟಾ ಎಂಟ್ರಿ - ಏನು ಬೇಕಾದರೂ ಸಲೀಸಾಗಿ ಮಾಡಬಹುದು.
- ಚಿಕ್ಕ ಜಾಗದಲ್ಲೂ ಫಿಟ್ ಆಗುವಂತಹ ಕಾಂಬ್ಯಾಕ್ಟ್ ಡಿಸೈನ್.
- ಗಂಟೆಗಟ್ಟಲೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೂ ತಲೆನೋವಿಲ್ಲ, ಲೋಡ್ ಇಲ್ಲ.
- ನಿಮ್ಮ ಉದ್ಯಮದ ಬೆಳವಣಿಗೆಗೆ ಗಟ್ಟಿ ಬುನಾದಿ.
ಕಷ್ಟದ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸುಲಭ ಪರಿಹಾರ. Thinvent Neo R/4 ಜೊತೆ ನಿಮ್ಮ ಆಫೀಸ್ ಅನ್ನು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ.