Thinvent® ట్రియో మినీ పిసి, ఇంటెల్® ప్రాసెసర్ N5095A (4 కోర్, 2.9 GHz వరకు, 4 MB cache), 8GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, Windows 11 Pro
SKU: Treo-N5-8-m512-12_5-X-11P-0
3 రోజుల్లో సిద్ధం: 2 units
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 42 units
చిన్న పరిమాణం, పెద్ద పనితీరు! ఇది మీ కార్యాలయానికి సరైన పరిష్కారం.
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 11th |
| సిరీస్ | Celeron |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | N5095A |
| కోర్లు | 4 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 2.9 GHz |
| కాషే | 4 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 8 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 512 జీబి |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.0 | 4 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 224mm × 319mm × 85mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.28kg, 1.50kg |
ఉపకరణాలు
| VESA మౌంట్ | 1 |
Operating System
| Operating System | మైక్రోసాఫ్ట్ విండోస్ 11 ప్రో |
అసెంబ్లీ యానిమేషన్
Thinvent Treo Mini PC
ఎందుకు ఇది మీకు అవసరం
- స్పేస్ సమస్యలు ఉన్నా? ఈ చిన్న PC మీ డెస్క్ను అలంకరిస్తుంది, పని చేస్తుంది.
- షాప్, కార్యాలయం, ఫ్యాక్టరీలో డిజిటల్ డిస్ప్లేగా ఉపయోగించండి. ఇది విశ్వసనీయంగా పని చేస్తుంది.
- Windows 11 Pro తో సురక్షితమైన, సున్నితమైన అనుభవం.
- 100% ఇండియాలో డిజైన్ మరియు తయారీ. దేశస్థులతో మద్దతు చేయండి.
ప్రత్యేకత
- సాలిడ్ అల్యూమినియం బిల్డ్ మరియు స్మూత్ ఫినిష్ ఉష్ణాన్ని సమర్ధవంతంగా నియంత్రిస్తాయి.
- పెద్ద ఎత్తున కొనుగోలు చేస్తే, మీకు కస్టమ్ కలర్లు మరియు డిజైన్లు అందుబాటులో ఉంటాయి.
- VESA మౌంట్ సహాయంతో మీ మానిటర్ వెనుక, లేదా డెస్క్ కింద సురక్షితంగా వేలాడదీయవచ్చు.
మీ రోజువారీ పనులను సులభతరం చేయడానికి సమర్థవంతమైన, మన్నికైన కంప్యూటర్ కావాలా? Thinvent Treo Mini PC మీకు సరైన ఎంపిక!