Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ அல்ட்ரா 5 125U செயலி (12 கோர்), up to 4.3 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR5 RAM, 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, உபுண்டு லினக்ஸ், Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: Treo-cu5_14l-32_5-m128-12_5-X-U-KM
15 நாட்களில் தயார்: 1 units
₹61,600
₹73,900
/ $640
உங்கள் தொழிலுக்கு சக்தி, சிறிய அளவில்!
Explore other configurations: 256ஜிபி எஸ்எஸ்டிAero enclosureட்ரியோ தெரியவில்லை 325GB 256GBAero Unknown 325GB 128GB
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 14வது |
| தொடர் | Ultra 5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 125U |
| கோர்கள் | 12 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.3 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 32 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI 2.0 | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.94kg, 2.16kg |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | உபுண்டு லினக்ஸ் 24.04 எல்.டி.எஸ் |
அசெம்பிளி அனிமேஷன்
Thinvent® Treo Mini PC: உங்கள் வியாபாரத்தை அடுத்த நிலைக்கு கொண்டு செல்லும் இந்திய மின்சக்தி!
ஏன் Thinvent Treo Mini PC-ஐ தேர்வு செய்ய வேண்டும்
- இது ஒரு சிறிய அதிசயம்! உங்கள் கணினி முழு விஷயங்களையும் இந்த கம்பாக்ட் பெட்டியில் வைக்கலாம், மேசை இடத்தை மிச்சப்படுத்துங்கள்.
- முழுமையான இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டு உற்பத்தி செய்யப்பட்டது, உள்ளூர் தொழில்துறை தேவைகளுக்கு ஏற்றவாறு.
- திடமான அலுமினியம் பில்ட் வெப்பத்தை சிறப்பாக கட்டுப்படுத்துகிறது, நீண்ட நேரம் சீராக வேலை செய்ய உதவுகிறது.
- இரண்டு LAN போர்டுகள் உள்ளன, நம்பகமான நெட்வொர்க் இணைப்புக்கு இது சிறந்தது - ரிடெயில் கவுண்டர்கள், டிஜிட்டல் சைக்னேஜ் அல்லது தொழிற்சாலை அப்ளிகேஷன்களுக்கு ரொம்ப பயனுள்ளது.
- உங்களுக்கு தேவையானதை சொல்லுங்கள், நாங்கள் செய்கிறோம்! பெரிய ஆர்டர்களுக்கு வண்ணம் மற்றும் வடிவமைப்பை உங்கள் விருப்பப்படி மாற்றலாம்.
- Ubuntu Linux உடன் வருகிறது, பாதுகாப்பானது, நிலையானது மற்றும் எளிதாக பராமரிக்க கூடியது.
- விசைப்பலகை மற்றும் மவுஸ் உடன் சேர்த்து வழங்கப்படுகிறது, பாக்கெட்டில் இருந்து எடுத்து உடனடியாக பயன்படுத்த தயாராக உள்ளது.
உங்கள் பிசினஸ் எந்த இடத்தில் இருந்தாலும், Thinvent Treo Mini PC அதை மேலும் திறமையாகவும், நவீனமாகவும் மாற்றும். உங்கள் ஸ்மார்ட் தொழில் தீர்வுக்கு இந்த ஸ்மார்ட் தேர்வு!