Thinvent® ట్రియో మినీ పిసి, ఇంటెల్® కోర్™ i7-1255U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 RAM, 1TB ఎస్ఎస్డీ, 12V 7A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, DOS, Thinvent® కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ సెట్
SKU: Treo-i7_12l-4-m1024-12_7-m-DOS-KM
₹50,800
₹61,000
/ $530
అద్భుతమైన పనితీరు, సంక్షిప్తమైన సైజు: Thinvent® Treo Mini PC
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i7 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1255U |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.7 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 4 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 1024 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 3 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 224mm × 319mm × 85mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.04కేజీ, 2.26కేజీ |
ఉపకరణాలు
| కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ | 1 |
| VESA మౌంట్ | 1 |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
అసెంబ్లీ యానిమేషన్
ఇక మీ కార్యాలయం లేదా ఇల్లు గజిబిజిగా ఉండదు!
ఏమిటి ప్రత్యేకత
- ఈ చిన్న పవర్ హౌస్ మీ డెస్క్ మీద స్థానం తీసుకోదు, కానీ పెద్ద పనులు చేస్తుంది. స్మూత్ మల్టీ-టాస్కింగ్, ఫాస్ట్ బూటింగ్, ఎలాంటి ల్యాగ్ లేదు.
- ఇది పూర్తిగా భారతదేశంలోనే డిజైన్ మరియు తయారీ. మనదే సాంకేతిక నైపుణ్యం!
- సాలిడ్ అల్యూమినియం బాడీ వేడిని సమర్థవంతంగా వెదజల్లుతుంది, కంప్యూటర్ చల్లగా, స్టేబుల్గా పనిచేస్తుంది.
- డ్యూయల్ LAN పోర్ట్లతో, నెట్వర్క్ కనెక్టివిటీ సురక్షితంగా మరియు వేగంగా ఉంటుంది. ఇంటర్నెట్ మరియు లోకల్ నెట్వర్క్ కోసం ప్రత్యేక కనెక్షన్లు.
- వీసా మౌంట్తో, మీ మానిటర్ వెనుక లేదా టేబుల్ కింద క్లీన్గా మౌంట్ చేయవచ్చు. స్పేస్ సేవ్ అవుతుంది.
- కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ సెట్ ఉండటంతో, బాక్స్ నుండి తెరిచి వెంటనే పనిపై దిగవచ్చు.
ఎవరికోసం
హోం ఆఫీస్, డిజిటల్ క్లాస్రూమ్, రిటైల్ అవుట్లెట్ పాయింట్ ఆఫ్ సేల్ సిస్టమ్, లైబ్రరీ కియోస్క్, లేదా కార్పొరేట్ డెస్క్టాప్ వంటి ఎన్ని అప్లికేషన్లకైనా ఇది పర్ఫెక్ట్. మీకు స్పేస్ ప్రాధాన్యమైనప్పుడు, కానీ పనితీరుకు ఎలాంటి రాజీ లేదు.
పెద్ద ఆర్డర్ ఉంటే, మీక