Thinvent® Uno 21.5" ઓલ ઇન વન પીસી, Intel® Core™ 5 120U પ્રોસેસર (10 કોર), 5.0 GHz સુધી, 12 MB cache), 32GB DDR4 RAM, 128GB SSD, 12V 10A Adapter, વાઇ-ફાઈ નથી, OS વિના, ફિક્સ્ડ સ્ટેન્ડ
SKU: Uno22-i5_14-32-m128-12_10-X-W_OS-F
₹63,000
₹75,600
/ $660
તમારા કામનો ઝડપી અને વિશ્વસનીય સાથી
સ્પષ્ટીકરણો
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | ચૌદમી |
| સિરીઝ | i5 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 120U |
| કોર્સ | 10 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 5 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 32 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 128 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| સ્ક્રીન સાઇઝ | 21.5 ઇંચ |
| રેઝોલ્યુશન | 1920 × 1080 |
| તેજ | 250 નિટ્સ |
| દૃશ્યકોણ | આડું 178°, ઊભું 178° |
| કેમેરા | પૉપ અપ, 2 મેગાપિક્સલ |
| HDMI | 2 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર્સ | 2 × 3 વોટ્સ |
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી ૩.૦ | 2 |
| યુએસબી ૨.૦ | 2 |
| સાઇડ USB 2.0 | 2 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 10 Amps |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | All-in-One |
| સ્ટેન્ડ | નિયત |
| પરિમાણો | 490mm × 378mm × 55mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ એલોય, સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| કેન્સિંગ્ટન લૉક | હા |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | ૭.૭૩ કિલોગ્રામ, ૭.૭૩ કિલો |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | OS વિના |
શું તમારું કામ અટકી જાય છે કે કમ્પ્યુટર ધીમું પડી જાય છે? હવે બસ! Thinvent Uno All-in-One PC એ તમારી ઉત્પાદકતા માટેનો શક્તિશાળી ઉકેલ છે.
તમારા વ્યવસાય માટે સંપૂર્ણ
- ઓફિસમાં ઇમેઇલ, એકાઉન્ટિંગ અને ડોક્યુમેન્ટ બનાવવા માટે આદર્શ
- ફેક્ટરી ફ્લોર પર ઇન્વેન્ટરી અને પ્રોડક્શન ડેટા મેનેજમેન્ટ
- રિટેલ સ્ટોરમાં બિલિંગ અને POS સિસ્ટમ તરીકે
- સ્કૂલ અને ટ્રેનિંગ સેન્ટરમાં શીખવાનું સાધન
શા માટે Thinvent Uno પસંદ કરવો
સ્પેસ સેવર ડિઝાઇનઃ પૂરા કમ્પ્યુટર સિસ્ટમની શક્તિ માત્ર એક સ્લિમ સ્ક્રીનમાં. ઓફિસ ડેસ્ક અને ફેક્ટરી કાઉન્ટર પર જગ્યા બચાવો.
એનર્જી એફિશિયન્ટઃ ઓફિસના લાંબા કલાકો સુધી ચાલે અને વીજળીના બિલમાં બચત કરે.
ઝડપી પરફોર્મન્સઃ સરળતાથી મલ્ટીપલ એપ્લિકેશન્સ અને ટૅબ્સ ખોલો, ઝડપથી સ્વિચ કરો. તમારું કામ અટકે નહીં.
રોકડાઉ અને વિશ્વસનીયઃ ઓફિસ અને ફેક્ટરીની કઠિન પરિસ્થિતિઓમાં પણ સ્થિર પરફોરમન્સ આપે.
તમારી રોજિંદી કામગીરીને સરળ અને વધુ કાર્યક્ષમ બનાવો. Thinvent Uno - જ્યાં પાવર મીટ્સ પ્રેગ્મેટિઝમ!