Thinvent® நியோ R/4 மினி பிசி, Intel® Core™ i5-1240P செயலி (12 கோர், 4.4 GHz வரை, 12 MB cache) Dual LAN, 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 1TB SSD, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, உபுண்டு லினக்ஸ்
SKU: R-i5_12l-16-m1024-12_7-X-U-0
உங்களுடைய வியாபாரத்தை அடுத்த கட்டத்திற்கு எடுத்துச் செல்ல ஒரு சூப்பர் பவர் தேவையா?
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1240P |
| கோர்கள் | 12 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198mm × 200mm × 73mm |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| எடை | 110 கிராம் |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.72கி.கி, 2.13கி.கி |
Operating System
| Operating System | உபுண்டு லினக்ஸ் 24.04 எல்.டி.எஸ் |
Thinvent Neo R/4: உங்களுடைய நம்பகமான பார்ட்னர்
இதை வாங்க நீங்க யோசிக்கக் காரணம் என்ன தெரியுமா? உங்களுடைய அன்றாட வேலைகள் எல்லாமே ரொம்ப வேகமாவும், தடையில்லாமலும் நடக்கும். சின்ன இடத்துல பெரிய வேலை செய்யறதுக்கு இதுதான் பெஸ்ட் சாய்ஸ்.
ஏன் Neo R/4 உங்களுக்கு வேணும்
- கடையில, ஆபீஸ்ல, இல்ல தொழிற்சாலையிலன்னு எங்க வேணும்னாலும் இதைப் பயன்படுத்தலாம்.
- முக்கியமா, டேட்டா என்ட்ரி, அக்கவுண்டிங், இல்ல கஸ்டமர் சர்வீஸ் மாதிரி வேலைகளுக்கு ரொம்ப உபயோகமா இருக்கும்.
- இந்த மெஷின் ரொம்ப பவர்ஃபுல்லானது, ஒரே நேரத்துல நிறைய வேலை செஞ்சாலும் ஸ்லோ ஆகாது.
Neo R/4-யை நம்புங்க, உங்க பிசினஸை வளருங்க
சின்னதா இருந்தாலும், இதன் செயல்பாடு ரொம்ப பெருசு. உங்க நேரத்தையும், பணத்தையும் மிச்சப்படுத்தி, நல்ல லாபம் சம்பாதிக்க இது ஒரு சிறந்த முதலீடு. ரொம்ப எளிமையா பயன்படுத்தலாம், எந்த ஒரு பிரச்சனையும் வராது.