Thinvent® ట్రియో మినీ పిసి, ఇంటెల్® కోర్™ i7-1255U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 RAM, 1TB ఎస్ఎస్డీ, 12V 7A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, OS లేకుండా
SKU: Treo-i7_12l-8-m1024-12_7-m-W_OS-0
₹52,100
₹62,500
/ $540
ఒక చిన్న పెట్టె, అపారమైన పనితీరు!
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i7 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1255U |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.7 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 8 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 1024 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 3 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 224mm × 319mm × 85mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.52కేజీ, 1.74కేజీ |
ఉపకరణాలు
| VESA మౌంట్ | 1 |
Operating System
| Operating System | OS లేకుండా |
అసెంబ్లీ యానిమేషన్
Thinvent® Treo Mini PC: మీ పనిని సులభతరం చేసే చిన్న అద్భుతం.
ఇది ఎందుకు ప్రత్యేకం
- 100% డిజైన్ మరియు తయారీ ఇండియాలోనే! దేశీయంగా రూపొందించబడిన మరియు తయారు చేయబడిన టెక్నాలజీని సమర్థించండి.
- సాలిడ్ అల్యూమినియం బిల్డ్ మృదువైన ఫినిష్తో, ఎక్కువ వేడిని సమర్థవంతంగా నిర్వహిస్తుంది. ఇది మీ పనిని చల్లగా మరియు సున్నితంగా నిర్వహించడంలో సహాయపడుతుంది.
- ఇది చాలా చిన్నగా ఉంటుంది, కానీ మీ అవసరాలకు సరిపోయేంత పల్సుతో నిండి ఉంటుంది! సాఫ్ట్వేర్ డెవలప్మెంట్, డిజిటల్ సైన్స్, ఇంటర్నెట్ బ్రౌజింగ్, ఆన్లైన్ క్లాసులు – ఏ పనికైనా సిద్ధంగా ఉంటుంది.
- రెండు LAN పోర్టులు ఉండడం వలన నెట్వర్క్ కనెక్షన్లు మరింత సురక్షితంగా మరియు వేగంగా ఉంటాయి, ఇది ఇంటర్నెట్పై ఆధారపడే పనులకు చాలా అనుకూలం.
- మీరు పెద్ద సంఖ్యలో ఆర్డర్ ఇస్తే, మీకు నచ్చిన రంగు మరియు డిజైన్లో కస్టమైజ్ చేయడానికి మేము సిద్ధంగా ఉన్నాము! మీ స్వంత స్టైల్లో మీ పని స్థలాన్ని రూపొందించుకోండి.
Thinvent Treo Mini PCతో మీ ఆలోచనలను వేగంగా రియాలిటీగా మార్చండి. స్పేస్ సేవ్ చేయండి, పవర్ పొందండి!